"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำแนะเกี่ยวกับการทำเครื่อง+สปริงโหลด

1.ต้องการทำเฮดเดอร์ร้านไหนดีครับพร้อมราคา
2.ต้องการทำกรองเปลือยตรงรุ่นราคาเท่าไร
3.ต้องการสปริงโหลดตรงรุ่น city zx 2008 และราคา เนื่องจากข้างหน้าตัดสปริงแล้วมีอาการกระโดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ l2ayhachi
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วคุณ l2ayhachi ไปทำร้านไหนมาอะครับ

ช่วยแนะนำร้านแต่งเครื่องยนต์หน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host