"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากมาวววววว  ............... ห่างหายจากเหล้าไปเป็นปี
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 20/4/2010 11:22

เหม็นขี้ฟัน หว่ะ  เหอๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หยัดมาแว้ว
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 20/4/2010 07:42

เก๋ มาแว้ววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วเจอกานน

มารายงานตัว คั๊บ

จะมาเกณทหารหรือคับพี่
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 22/4/2010 11:21

ครับ อายุเพิ่งครบ เพิ่งได้จับ ใบดำใบแดงปีนี้เอง

นิมิตหมายอันดี.......สมาชิกคืนถิ่น แบบนี้ต้องฉลองงงงงงงงงงง
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 22/4/2010 11:26

อ้าว สรุปว่า ต่อเลี้ยงคร๊าบบบงานนี้กินเต็มที่ ต่อฝากบอกว่า จัดให้ไม่อั้น

สวัสดีทุกท่าน

HBD ย้อนหลัง แบงค์สุดหล่อ และ กิ๊ฟ สุดสวยด้วยนะครับ

ขอให้มีแต่ความสุข ร่ำรวยเงินทอง คิดสิ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 22/4/2010 09:36

อุ้ยตาย  ตาคนนี้ที่บ้านยังมีเนตใช้อีกหร๋อ  นึกว่าโดนตัดไปแล้วเห็นหายไปเลย

หวัดดีครับ เดี๋ยวไปเดิน เซ็นทรัลลาดพร้าว ใครอยากได้ไรก็โทรบอกได้ครับ...ผมไม่ซื้อมาฝากหรอกรับรู้เฉยๆ

ครึกครื้นกันแต่เช้าเลยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย Cargota เมื่อ 23/4/2010 09:22

วันก่อน รอรถอยู่เจริญกรุง เห็นผ่านมาแทบกระโดดขวางหน้า  แต่ไม่เอาดีกว่า เกรงใจคนนั่งข้างๆเหอๆๆ

ผมก็อยากเจอน้าอ๊อด...ของฝากจากพม่า อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 22/4/2010 16:05

ของฝากจากพม่า อีก 9 เดือนค่อยไปรับครับที่พม่า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host