"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โมโห โว๊ยยยยยยยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

HBD แบงค์ ด้วยคร๊าบบบบ

ให้หล่อ ให้รวย มีแต่สุข ตลอดไปน๊าาาาา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีพี่น้อง ฝั่งธนบุรี วันที่ 9 พฤษภาคม ถ้าจะมาเที่ยวยุธยากรุณาแจ้งรายละเอียดด้วยนะครับ

ชาวอยุธยา ยิน ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 18/4/2010 06:36

รับทราบคร๊าบบบ แต่ขอเช็คคิวก่อนน๊าา ช่วงนี้คิวทองเหลือเกิน ฮ่าๆๆ

ยินดีกับพี่เอ ปิ่นเกล้าด้วยนะครับ ที่พี่หงษ์ คลอดลูกสาว ที่น่ารัก ขอให้น้องแข็งแรงนะครับ
และขอให้พี่เอก ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 17/4/2010 12:00

หลานสาว อีกแล้วววว  ไงก็ขอให้เลี้ยงง่ายโตไวๆๆน๊าาา

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 18/4/2010 13:01
วันอาทิตย์ที่ 9 พฤษภาคม 2553 ครับ ส่วนสถานที่ และ ที่นัดเจอจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 17/4/2010 11:52

อยากให้ บรรยากาศ เก่าๆกลับมา  เอางานนี้เลยม๊ะ

ได้ไปทำบุญ กินข้าว พร้อมหน้าพร้อมตากันอีกครัง หลังจากห่างหายกันไปนาน

สำหรับเพื่อนๆ  น้องเก๋ พร้อมเสมอ

จา เข้ามาถามว่าเรื่องเที่ยว วันที่ 9 เอาไงกันจ๊ะ

หวัดดีตอนเที่ยงพี่น้องทุกๆท่าน คิดฮอทหลายๆๆ

เดี๋ยวเย็นที่ 25 เมษาเจอกันครับ
ต้นฉบับโพสโดย bomgrade เมื่อ 19/4/2010 08:22

คร๊าบบ แล้วเจอกานน๊าาา

วันที่ 9 ไปแน่นอนพี่ แต่ว่าไปที่ไหนเนี้ย ต้องถามพี่เก๋แล้วละ...อิอิอิ
เห็นพี่กล้าจะชวนไปอยุธยา ..... ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 19/4/2010 13:37

งั้นเข้าแถวตอนลึก เอามือเท้าแอว  เอาเข่่าชิดกัน  แล้วเดินตาม มาา

หวัดดีครับ เข้ามาทักทาย
ต้นฉบับโพสโดย kaipop เมื่อ 20/4/2010 02:12

หวัดดีเช่ากันครับ   ยินดีที่รู้จักผมเก๋ ครับ ว่างๆแว๊ะมาทักทายกันบ่อยๆน๊าาา

HBD  น้องกิ๊ฟ ด้วยน๊ะคร๊าบบบบ

คิดอะไรให้สุขสมใจ ให้สวย ให้รวย ให้งามหลายๆๆๆ  

เลี้ยงไหน บอกด้วยเน้อออออ ฮ่าๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host