"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
.....ยามเช้าสวัสดีครับทุกคน...........

.............มีใครจะไปทำบุญออกค่ายกับทางคลับบ้างครับ........... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 9/3/2010 08:22

ปายด้วยยยยยยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้เอาเงินใส่
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/3/2010 11:48

เพราะไม่มีตังส์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อากาศดีมากเลยวันนี้
พึ่งไปเขาคิชะกูดมาคนเยอะมากๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 10/3/2010 10:45

เดินไหว หร๋อ

อิจฉาคนทำงานกรุงเทพฯ ได้หยุดงานตั้งสามวัน
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 11/3/2010 11:51

เอาอย่างผมไหมล่า หยุดมากกว่า 3 วันอีกน๊าา

อากาศร้อนจนผมจะเปนบ้าอยู่แล้ว - -
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 16/3/2010 10:25

นิวๆๆๆโทรหาพี่เก๋ ด่วนๆๆๆ

......กลับมาแล้วครับ......

........นอนไม่ค่อยหรับเลยครับ...ตาเก๋กรนดังโคตรๆๆๆๆ...ผ้าปิดปาก..ก็แล้ว..หมอนอุดจมูก..ก็แ ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 15/3/2010 10:57

เอาอะไรมาพูด  อิอิ  ผมเสียหายน๊ะ

HBD ตาอ๊อด คร๊าบบบบบบบบบบบ

มีสุข สมหวัง รวยๆๆๆ  ไม่เจ็บไม่จน

ที่สำคัญ มีลูกไวๆๆ น๊าาาา

อ้าววววววว ชนแก้ววววววววว

สงกรานต์นี้ผมจาออกจาก  กทม.
เดินทางวันที่    10           ไปพังงา
วันที่        11           เที่ยวเกาะสิมิรัน แล้วไปนอนที่ภูเก็ต
วันที่        12           เกาะพีพี มาหยา ตกเย็นไปดูภูเก็ตแฟนตาซี
วันที่        13           เที่ยว กิน รอบเกาะภูเก็ต
วันที่        14           อาจมานอนแถวชุมพร

ตามกำหนดการณ์ดังกล่าว  ใครเฉียดไป  โทรบอกผมด้วยมากินเหล้ากาน5555+

ตกงานแล้วดีอย่างนี้เอง.....คริ คริ

เพิ่งซื้อโคมดำครับ มีที่ไหนรับเปลี่ยนให้มั้งครับผม
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 17/3/2010 21:04

อยู่แถวไหนครับ.....ผมมาประจำฐานอยู่แถวประเวศ

ถ้าใกล้กัน ก็ขับรถมาเดี๋ยวเปลี่ยนให้

พี่เก๋คงคิดถึงอยากได้ยินเสียงมั๊ง อิอิ ระวังนะนิววววววววว
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 17/3/2010 15:39

ดุจ อ่าา  ไม่ต้องหึง ๆ ๆ ๆ

ไง พี่ ก็มีเวลาให้ ทุกๆคนน๊าา

55555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host