"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คิดถึงจังวู๊ยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แอบ มาดูๆๆๆ คน กทม.คุย กาน อิอิ...มีสาว นั่งดริ๊ง ป่าววว......กัวเจอ ลูกอมเม็ดล่ะ 100.- อ่ะ อิอิ... ...
ต้นฉบับโพสโดย nouch เมื่อ 5/3/2010 10:05

อย่าว่างั้นงี้เลย ผมเองก็โดนมาแล้วคั๊บ  แต่โชคดีไม่ได้สั่งลูกอม เพราะปากไม่ว่าง 55555+

แมร่งนั่งแป๊ปเดียว ดีที่รู้ตัวก่อน หมดเกือบ 5000

อาหารแค่อย่างเดียวเอง สาดดดดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้เลย....งั้นโจกลองหาร้านนะ.....
คือโซนเราจะมีมิ๊ตติ้งที่ปั้ม และออกไปนอกสถานที่เดือนละ 2 ครั้งอยู่แล้ว แ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 5/3/2010 08:37

14 มีนาว่าจะไปงานทำบุญคลับอ่า

หนูเก๋ มาแว้ววว อิอิ

รายได้ไม่มีแต่สุขาพจิตใจ ดีมั๊กๆ

ตั้งแต่ออกจากงาน เดี๋ยวนี้ได้กินแต่อาหารญี่ปุ่น  อิอิ

แป๊ปนะเพื่อนๆไปต้มน้ำร้อนก่อน

หวัดลี ลุงเก๋
ต้นฉบับโพสโดย boyplaygo เมื่อ 7/3/2010 10:47

หวาดดีลุงบอยย  อิอิ

กินด้วยยยยยยยยยยยยยยยย
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 7/3/2010 10:51

กี่ห่อ..........

สวัสดีครับมาใหม่ แนะนำตัวครับ
ต้นฉบับโพสโดย chopperboyd เมื่อ 8/3/2010 10:03

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ  ว่างๆก็มาแจมกานน๊าา

สวัสดี ยามเช้ากับงานที่โคตรยุ่ง T T

เดี๋ยวว่างแวะมาใหม่
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 8/3/2010 11:30

ลาออก ดิ ดูอย่างผมดิ๊ ไม่แคร์สื่อ.....

สบายด้วยไม่เหนื่อย ไม่เครียด ไม่มีแดก เท่านั้นเอง

เห็นนั่งเฝ้าบอร์ด ออนเอ็มอย่างสบายใจ ดีจังเลยเนอะพี่
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 8/3/2010 15:28

อยากสบายอย่าพี่บ้างไหมล่าา  อิอิ ง่ายนิสสเดียว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host