"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาทักทายค้าบบบ งานยุ่งมากมายเลยครับ เสาร์อาทิตย์ไปอบรมอีก T^T
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 19/2/2010 13:14

สู้ๆครับ เพื่ออนาคต....

เดี๋ยวเดือนหน้าผม ว่างงานแล้ววว เย้ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีค่ะ มาใหม่จ้า
ต้นฉบับโพสโดย noot010 เมื่อ 19/2/2010 22:06

ยินดีต้อนรับครับ  ว่างๆมามิตติ้งกาน๊าา ครั้งต่อไป อาทิตย์ที่ 28 กพ. จ้าา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มารายงานตัว ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
ชื่อ น้อง ค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Nong21 เมื่อ 23/2/2010 09:22

ยินดีต้อนรับคร๊าบบคุณน้องง

สวัสดีครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 23/2/2010 11:42

อิอิ  สวัสดีเช่นกาน  

วันอังคารแล้ววู๊ย อิอิ

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 23/2/2010 12:07

ถึงเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ทุกๆท่านครับ

เสือบเนื่องจากงาน ทำบุญคลับ

กระทู้นี้ http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ดังนั้น มิตติ้งใน วันอาทิตย์ที่ 28 นี้ ขอรวมตัวกันนัดแนะ

เพื่อรวบรวมของบริจาค และอื่นๆตามความสมัครใจ

โดยกิจกรรมครั้งนี้ในส่วนตัวผม คงต้องขอกล่าวว่า คงเป็นกิจกรรมสุดท้ายของคลับที่จะเข้าร่วม

เพราะเนื่องจาก กำลังจะตกงานในสิ้นเดือนนี้

คงต้องขอไปทำธุรกิจส่วนตัวให้เสร็จสิ้นก่อน(หารายได้..ประจำ)

จึงอยากเชิญชวนเพื่อนๆเข้าร่วมกิจกรรมของคลับในครั้งนี้

โดยเราจะมาสุมหัว เอ้ย  เราจะมาคุยกันในวันอาทิตย์ที่ 28 กพ.  นี้ ที่ปั๊มปิโตรนัส

จึงใคร่เชิญเพื่อนๆมา มิตติ้งในวันอาทิตย์นี้ เพื่อคุยกันในเรื่องดังกล่าว

ใครที่จะไปเข้าร่วม จะได้รวมตัวกัน ไม่ต้องเอารถไปเยอะ (หากไม่มีใครไปเลย ผมก็คงอดไป ในกิจกรรมครั้งสุดท้ายนี้)

ไงเจอกันอาทิตย์นี้ ครับ

จึงแจ้งให้ทราบ ฝากบอกต่อๆกันด้วยน๊ะครับ

ขอบคุณครับ กาก้า ณ พาต้าหลัง อาบ อบ นวด

แผนที่ สำหรับปั๊มที่จะเจอกัน 28 กพ นี้ อยู่หน้า 1

เพื่อนใหม่ เพื่อน ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 25/2/2010 09:21

รอหนูด้วยน๊าพี่อ๊อด .......

เคลือว่า รับปากแล้วไม่ค่อยได้ไปสักที ปั้มเนี้ย.....ครั้งนี้ไม่รับปากดีฝ่า แต่จะพยายามไปให้ได้ครับพี่น้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 25/2/2010 11:10

ชินแล้วต่อ  งั่มๆๆ

ตั้งกระทู้ให้แล้วครับ

เจอกันอาทิตย์นี้

http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=48213

แง่ๆๆ (( T_T ) พี่ต่อตะนุไม่ไป งั้นกิ๊ฟก้อไม่ไปแระ (T_T ))
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 25/2/2010 16:02

5555+++  ต่อตะนุ  มันตัวอารายยหว่าาา

ดีนะที่พี่แค่ น่ารัก น่าหยิก น่าตีก้น อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 25/2/2010 14:56

ดังนั้นรอบนี้ เพื่อนๆสมาชิกที่มา จะได้หยิกนายต่อ คนละที

เอาแบบเต็มๆแรงเลยน๊ะ  ไม่ต้องแย่งกัน ได้หยิกกันครบทุกคน อืมม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host