"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับครับ ชื่อเหมือนที่ชอบ ที่ชอบผมเลย
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 10/2/2010 12:27

ชื่อ พิมาน พิมานอะไรเนี๊ยะนะ 5555+

ให้ไปมิตติ้งน๊าา  ไม่ได้ให้ไปนวดด  

ปล.แต่แว๊ะก่อนได้น๊าาา อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นลงป้ายเนติสินะครับ อยู่ฝั่งเนติ เลย (ไปเรียนเนทำไมไม่สังเกตว่ามีปั๊มนี้หว่า -*-)

นั่งรถเมล์ไปนะค้าบพ ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 10/2/2010 13:29

หากหลง โทรมาคั๊บ  083-2937773 ผม เก๋ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทรไปทีนี้ ได้ความเป็นลูกผู้ชายตัวจิงกลับมาแทนเลย 5 5 5 . . .
ต้นฉบับโพสโดย l2-l3-115 เมื่อ 10/2/2010 14:00

อ้ายแซมม.......เดี๋ยวคนอื่นเขาเข้าใจผิดกันหมด

ว่าแต่แซมเหอะ อาทิตย์นี้จาโผล่หัวมาป่าวว

เด๋วแซมมาตั้งแต่ 4 โมงจะหนาวววว
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 10/2/2010 15:43

4โมงแดดเปรี๊ยงง จะหนาวได้ไง บ้าหรือป่าวว ต่อเอ้ยย

ไปดูสถานที่มาอยู่ติดกับอาบอบนวด ใช่มะครับ ถ้ามาจากทางปิ่นเกล้ามันจะเลยเนติบัณฑิตมาไกลเหมือนกันนา ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 11/2/2010 09:38

อย่าเอ็ดไป จุ๊ๆๆ  เดี๋ยวพวกที่อ้างเมียว่ามามิตติ้งเขาจะโดนดุเอาน๊าา

ท่าน MOD กะ อาบน้ำต่อเหรอครับ หุหุ
มีทติ้งตอนเย็น ๆ แดดร้อน เหงื่อออกเยอะสินะ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 11/2/2010 10:14

ผมมีเพื่อนคนหนึงเป็นเซียนอ่าง .......แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเข้า

เพราะดันติดอ่างมากกว่าคลับ ฮ่าๆๆๆ

อาทิตย์นี้เจอกาน

ตามมาที่กระทู้นี้กันด้วยน๊าา

http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

3 วันผ่านไป

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 11/2/2010 11:06

จะเที่ยงแล้วอ้ายอ้วนน

เงียบจังเลย  หายไปไหนกานหมด....
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 11/2/2010 17:24

1 2 3    5 6 7

หายจริงๆด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host