"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันอาทิตย์ เจอกันที่ ปั๊มปิโตรนัส ก่อนถึง The mall บางแค ห้าโมงเย็นเป็นต้นไปคับ

ยังไงก้อดูรายละเอียดที่ หน ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 9/2/2010 22:00

ขอเค้าไปด้วยคนน๊าาา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับทุกท่าน ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเท่าไรอะครับ เข้ามาอีกทีปรากฏว่าพี่เก๋ขายรถไปซะแว้ว เสียดายแทนอะพี่เ ...
ต้นฉบับโพสโดย jeeplim เมื่อ 10/2/2010 00:05

ถึงรถไม่มีแต่ ใจยังมีกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ เสมอ แล้วเจอกาน จุ๊บๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับอายุ27แล้วแก่จังเลย
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 10/2/2010 00:43

ใช่ๆๆ แก๊แก่ จริงๆด้วย

ว่าตัวเองเหรอ 555555
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 10/2/2010 04:34

ปล่อยคนแก่เขาคุยกันดีกว่า เหอๆๆ

คนในคลับนี้แต่งรถกานสวยทั้งนั้นเลยเนอะ 555 ดูจากลายเซ็นต์อ่ะคับ อิอิ แอบแซวกานหน่อยไปหละ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 10/2/2010 07:50

ที่เห็นรถสวยๆ  คน จนๆทั้งน้านน

ว๊ายยย!!! คนอะไร จ๊นจนนนนนนน

ว่ะฮะฮ่าาาา
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 9/2/2010 17:50

อิจฉาอ่ะดิ  อยากจนมั่งใช่ม๊าาา  รอไปก่อนเห้ออ ไม่ใช่ว่าจะจนกันง่ายๆหรอกน๊าา

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 10/2/2010 09:49
ปั๊มปีโตรนาส ใช่ตรงที่สาย 147 ผ่านใช่ไหมครับ ไม่ใช่ทางที่ไปเนติ ใช่ปะครับ (น่าจะเป็นเส้นที่ไปเซ็นทรัลพระร ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 10/2/2010 08:34

จากเดอะมอล์บางแค  ให้เลี้ยวขวาถนนกาญจนา ไปทางปิ่นเกล้า

กลับรถสะพาน ยูเทรินที่ 2 (กลับมาฝั่งเดอะมอล์บางแค)   จะเจอ ปตท.ก่อน  แล้วก็เป็นปั๊มปิโตรนัส ครับ

อยู่ใกล้ๆๆ กับ พิมาน อะไรเนี๊ยะหละ ต้องถามต่อโก๋อีกที เขาเคยแว๊ะไปเที่ยวกะคุณก้าและคุณนิว  ด้วยหละจาบอกห้าย เหอๆๆ

ยังไม่รู้เลยว่ามีรถเมล์ผ่านหรือเปล่า  เหอๆๆ ยังไม่เคยขึ้นไปเหมือนกัน

หวัดดีทุกคนครับ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 10/2/2010 09:33

สวัสดีเช่นกานพ่อหนุ่ม

ตั้งกระทู้ ให้แล้วคร๊าบบบ

http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=1&extra=

จากเดอะมอลล์บางแคเลี้ยวขวา อืม ๆ งั้นคงเป็น 146 เส้นกาญจนา ไปเนติบัณฑิต สินะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Immanuel เมื่อ 10/2/2010 09:55

แล้วเจอกานน๊าาา อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host