"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บอกเพื่อนต่อเยอะๆหน่อยนะพี่เก๋เค้ารวยอยู่แล้ว
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 29/1/2010 11:08

ขอบจายมากเลย น้องงง  ที่เหลือ เอาที่แบงค์ใช่ม๊าา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามมาดูโจ๊ก

ลงรูปให้แล้วว

http://www.hondacityclub.com/boa ... o=lastpost#lastpost
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกลงขายจริงเหรอพี่เก๋ ตอนแรกนึกว่าพูดเล่นๆ นะเนี่ย แล้วพี่จะไปลงทุนทำอาไรอ่ะ บอกกันบ้างจิ ...
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 29/1/2010 18:37

เปิดร้านเกม แถวบ้าน บ้างงงง 555555++

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 30/1/2010 08:04

วันอาทิตย์นี้มีคนนัดดูแล้วโจ๊ก

ส่วนเพื่อนโจ๊ก ค่อยว่ากันน๊ะ

เมื่อวานพยายาม จะติดต่อโจ๊ก แต่ ติดต่อไม่ได้

ปล.พอมีคนขอดู ในใจคิดว่าคงขายได้ น้ำตามันจะไหลให้ได้เลย  แบบว่า รักมากเลยรถคันนี้

ขอบคุณกำลังจาก จาก เพื่อนๆทุกๆคนครับ

...........พรุ่งนี้ถูกหวยทีเห๊อะะะะะ  .............

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วง ตอนนี้ คุณแม่ผม อาการปลอดภัยแล้ว

ส่วนเรื่องรถไม่รู้ว่าจะใช้คำว่าขายได้แล้ว หรือยัง  จะโอนรถกันอาทิตย์หน้าครับ

ดีครับ เมื่อวานที่ปั๊ม หนุกหนานมากมาย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 1/2/2010 06:23

ไม่เห็นหัวเลย อ้ายอ้วนน

พี่เก๋คับ มีไรให้ยำป่าวคับ เพื่อนผมมันช้ากว่าจะลงมาจากต่างจังหวัด ถ้าขายได้ก็จัดไปก่อนได้คับพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 1/2/2010 08:08

คงไม่ยำครับ เพราะขายตามสภาพเลย เขาดูของไปแล้วด้วย

ให้เจ้าของคนใหม่เขาเอาไปใช้แบบสบายใจดีกว่า

แต่อะไหล่ บางอย่างที่บ้านยังมีน๊ะ

วันโอนไปด้วยนะพี่   Pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 1/2/2010 09:00

จะดีหร๋ออออ 5555+

พี่เก๋มีอะไหล่อะไรบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 1/2/2010 09:07

เดี๋ยวค่อย เอามาเลหลังน๊าา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host