"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กำลังออกจากบ้านครับ พี่น้อง  แล้วเจอกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีคะ..อยากไปด้วยต้องทำงัยบ้างอะ
ต้นฉบับโพสโดย kati เมื่อ 24/1/2010 15:48

ยินดีต้อนรับครับ  เตรียมรอยยิ้ม กับเสียงหัวเราะมาก็พอ อิอิ

ชื่อไร อยู่แถวไหนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่แถวสาธุ ไปได้ป่าวครับ
ต้นฉบับโพสโดย notyet23 เมื่อ 25/1/2010 06:49

น้องเบิร์ด ก็อยู่พระราม 3 ครับ  เราเจอกันที่ ปั๊มปิโตรนัส แถวแยกบางแคน๊ะ ชื่อไรคั๊บ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านด้วยครับบ

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 26/1/2010 10:01

ใครมีเพื่อน สนใจอยากได่รถผม

ติดต่อมาได้นะ ราคา  400000

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
โคมดำ มีคิ้วไฟหน้า
สปริงโหลด H&R
แมกซ์ Lenso  D 02 ยาง 17/40 + ยางอะไหล่ขอบ 17  1เส้น
เสกิตร์รอบคัน MUGEN 2
กันลม ที่ขอบประตู 4 บาน
สปอยเลอร์หลังทรงศูนย์มีไฟเบรค
เครื่องเสียงแอลพายทั้งหมด  
ติดแก๊สหัวฉีด  วิ่งเนียนน แก๊ส กินกิโลละ 0.90 บาท
ไฟส่องเท้า
ไฟรูกุญแจ

ผ้าเบรคเพิ่งเปลี่ยน โช๊คอักน้ำมันแล้ว  คอมแอร์ เพิ่องเปลี่ยนคลัทซ์+คอยล์ใหม่

เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง หรือชิ้นส่วนต่างๆ ก่อนกำหนดอายุ ตลอดมาตั้งแต่ออกรถ

ประกันชั้น 1  เทเวศ  ซ่อมอู่ เพิ่งต่อไป 14 มค.

รถใช้ไม่มีปัญหาใดๆ  

ขายเพราะจะเอาเงินไปทำธุระกิจ เพราะกำลังจะออกจากงาน

พร้อมส่งรถสิ้นเดือน กุมภาพันธ์  083-2937773

HBD  คุณมาร์ค และตากุ๊ก ย้อนหลังด้วยคร๊าบบ

มีความสุขมั๊กๆๆน๊าาครับ ทั้ง 2 คนเลยย

ผมนี่แหละสนใจคับ ขอเบอร์ แล้วรูปด้วยนะคับ เพื่อนผมจะซื้อคับ สภาพดีป่าวคับขอลายลาเอียดด้วย เห้ยผมอ้างอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 27/1/2010 08:25

โทรมาได้โจ๊ก  083-2937773

รถใครอ่ะพี่ขอดูรูปหน่อย ราคาลงหน่อยดิพี่แรงอ่ะพี่ สภาพโอมากป่ะ ดูได้ที่ไหนอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 28/1/2010 08:00

ผมพี่เอง  ดู รถได้ อาทิตย์นี้ ที่ปั๊มปิโตรนัสเลย  

เรื่องราคา คุยกันได้  แน่นอน

แก้ไขล่าสุด bronzesun เมื่อ 28/1/2010 11:58
อ๋อ รถพี่เก๋เองหรอที่ขายมันไม่ใช่ZX หรอคับ มันเป็นตัว2003 ใช่ป่ะพี่ ขายตามสภาพนั้นเลยป่ะ พี่เก๋เอารูปส่งม ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 28/1/2010 11:10

รถปี 2005  สีดำ เกียร์ ออโต้  เครื่อง ids-i วิ่ง 109000 โล
ทะเบียน  ศน 7773

โคมดำ มีคิ้วไฟหน้า
ไฟตัดหมอก
ฉนวนกันความร้อนใต้ฝากระโปรง ของ CRV
สปริงโหลด H&R    โช๊คหน้าอัดน้ำมันแล้ว เพิ่มความหนึบ
แมกซ์ Lenso  D 02 (ดำขอบแดง) ยาง 17/40 + ยางอะไหล่ขอบ 17  1 เส้น
เสกิตร์รอบคัน MUGEN 2  ชิ้นหน้ามีรอยแตกอยู่บ้างนะครับ (บอกไว้ก่อน)
กันลม ที่ขอบประตู 4 บาน (ทรงศูนย์)
สปอยเลอร์หลังทรงศูนย์มีไฟเบรค (ไฟติดครบ)
เครื่องเสียงแอลพายทั้งหมด  (วิทยุ+ทวิชเตอร์+ลำโพงคู่หน้า+ลำโพงคู่หลัง)
ติดแก๊สหัวฉีด  วิ่งเนียนน  แก๊ส กินกิโลละ 0.90 บาท (มีใบวิศวะ  แต่ไม่ได้ลงเล่มนะครับ)
โช๊คค้ำฝากระโปรง 1 คู่
ไฟส่องเท้า
ไฟรูกุญแจ
ผ้าคลุมรถ
ผ้าเบรคเพิ่งเปลี่ยน (มกราคม 53)
คอมแอร์เพิ่งเปลี่ยนคลัทซ์+คอยล์ใหม่

เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง หรือชิ้นส่วนสิ้นเปลืองต่างๆ ก่อนกำหนดอายุ ตลอดมาตั้งแต่ออกรถ

ประกันชั้น 1  เทเวศ  ซ่อมอู่ ไม่ระบุผู้ขับขี่ เพิ่งต่อไปวันที่  14 มค. 53

รถใช้ไม่มีปัญหาใดๆ

ส่วนรูป เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ที่มิตติ้ง มีช่างภาพ มาภ่ายให้

ข้อมูลดีมากคับพี่เก๋ เดี๋ยวว่างไปถ่ายที่ปั๊มแต่ราคาลงได้ใช่ไม๊คับพี่เก๋ เดี๋ยวผมไปบอกรายละเอียดคนซื้ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 29/1/2010 08:09

แล้วเจอกันครับ อาทิตย์นี้ ให้เพื่อนมาดูรถด้วยก็ได้ ยินดีให้ลองขับ  

เดี๋ยวล้างรถ รอเลย 5555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host