"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทักทายอีกครั้งคับ โซนธนจำกระผมได้ไม๊กร๊าฟ ผมโจ๊กครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับทุกคน พี่ชายผมหายไปไหนว่ะเน ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 9/1/2010 08:15

แล้วหายไปไหนมาล่า คร๊าบบบ

โผล่หน้ามาให้เห็นหน้าคร่าตากันบ้างน๊าา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยเราต้องไปมิ๊ตติ้งหน้าบ้านพี่กุ๊ก อิอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/1/2010 08:47

จิงป่าวว  ผมได้มิตติ้งใกล้ๆบ้านบ้าง อิอิ

บ้านตากุ๊ก ห่างจากผม 2 ป้าย เองน๊าาา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีวันเสาร์ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 9/1/2010 09:01

พ่อหนุ่มกล้ามโต บอกหน่อยจิว่าวันนี้ที่ไหนน่าเที่ยว

วันนี้ เป็นวันสำหรับผมเจรงๆๆๆ  ฮ่าๆๆๆ (วันเด็ก)

วันนี้วันเด็กไปไหนดี
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 9/1/2010 09:51

ไปโบกแท๊กซี่ก่อนเลยน้องง

หวัดดดีครับ บายดีก่อ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/1/2010 10:59

ลุงหยัด ขอ visa ภรรเมียด้ายยางงง เพื่อนๆคอยจั่ว เอ้ยยย คอยอยู่ น๊าาา อิอิๆๆ

งั้นไม่ไปแล้ว เห็นพี่เก๋ลำบากผมถึงมีความสุข วะ5555
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 9/1/2010 13:15

อย่างว่า ถึงรู้สึกว่า ช่วงนี้คุณต่อ มีความสุขเหลือเกินน  เฮ้อ!!

สงสัยจะไม่ได้ไปครับลุงเก๋ เมื่อวานพ่อ เพื่งเริ่มทำ คีโมครับ สรุปเป็นมะเร็งเม็ดเลือดขาวเฉียบพลันครับ ช่ ...
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 9/1/2010 16:39

ยังไงก็เอาใจช่วยน๊ะครับ ขอให้คุณพระคุ้มครอง เป็นกำลังใจให้เสมอครับ

เหงบอร์ดมันชอบล่มง่าพี่เก๋ เลยมะค่อยได้เข้ามาเยย + เรียนยาก ^^

หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย beerlest เมื่อ 10/1/2010 20:24

บอร์ดร่มอ่าดีแล้ว มานจะได้ไม่ร้อนนน

ส่วนเรื่องเรียนก็ ทนๆนิสนึง จบแล้ว ลำบากกว่านี้อีกน๊ะ เหอๆ

ปล.เอาใจช่วยน๊ะน้องน๊า

จัด อบรม ถ่า่ยรูปกันดีกว่า แล้วก็ ไปทำบุญเลี้ยงข้าวเด็กกัน พักค้างคืนสักคืน ออกตะเวนถ่ายรูป
ฟังบรรยาย แน ...
ต้นฉบับโพสโดย giffaleens เมื่อ 11/1/2010 11:36

ไม่เอา ไม่จัด  ไม่ไป  

ช่วงนี้ต้องรัดเข็มขัดครับ  .......เตรียมบิน

ระดับพี่เก๋ แล้ว

มีปีกอย่างเดียว ไม่พอ ต้องมีขอบด้วย ...

555
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 11/1/2010 17:33

ไม่ใช่ล๊ะ อ้ายยเวงง  55555++

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host