"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองดูที่ช่วงเวลาดูไหมครับ ว่าถ้ามาได้ ไม่ได้ยังงัย เราค่อยว่ากันอีกที ดูจากสนามที่ใช้ในการแข่งขันเป็น ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 20/3/2010 22:23

**เห็นด้วยกับ Beer ครับ +1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ไปซ้อม สนุกมากครับเหนื่อยดี....เจอทีมหลากหลาย... HCC กินเรียบ นำทีมโดย กัปตันแมน ของเรา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจ็บอีกจนได้ นี้วโป้งหลุดเลยเรา ไม่เป็นไร จะไปเชียร ให้กำลังใจทุกคน อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 23/3/2010 00:16

**ยังไงเซฟตัวเองหน่อยนะครับเฮีย หายไวไว นะครับ

เรียนทุกท่าน
จากที่เมื่อวานหลังซ้อมเสร็จได้คุยกันเรื่องแข่ง เสาร์-อาทิตย์ที่จะถึงนี้
ยังไงก็อยากให้มาโ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 22/3/2010 08:08

อยากให้ไปกันครบๆจังเลย...สาธุ

แล้วนี่เสาร์นี้ใครจะไปแข่งบ้างนิครับ...เหมือนจะไม่ครบนะนี่ อิอิ

พี่กัปตันแมนครับ ผมว่าต้องเช็คคนที่จะไปจริงๆ และรถที่ไปครับเพราะทางผมไปได้ 2 คนต้องไปพร้อมพี่ละมั้งครับงานนี้

วันเสาร์ผมไปไม่ได้ครับ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 24/3/2010 06:35

วันอาทิตย์พี่เทลไปได้ป่าวครับพี่...ยังไงไปช่วยแข่งให้สักหน่อยน๊า อิอิ

ขาใหญ่ เราไม่อยู่อีกคน รู้สึกใจหายแย้ววววววว...
คนเคยรู้สึกว่าจะอยู่หลังเราตลอด ตอนนี้จะเป็นใครหนอ...
แต ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 24/3/2010 19:16

จะพยายามครับพี่แมน...ส่วนพี่ POP วันอาทิตย์นี้ ยังพี่ และพี่เทล ห้ามเบี้ยวนะครับ อยากให้มากานครบๆครับ HCC สู้ๆ

เสาร์นี้จะเปนเช่นไรหนอ..คิดหนักไมหายกันไปเยอะจัง
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 26/3/2010 02:34

หุหุ...ไม่ Full Team

ไปดูรูปมาแล้ว เหงคนหน้าไม่คุ้นคนนึงอ่ะคราบ ครายหรอ อิอิ

ประชาสัมพันธ์ www.btbasclub.com เข้าไปอัพเดทข่าว Car Club ได ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 27/3/2010 23:11

ตาแอด เทพสามแต้ม ของ ม ธุรกิจ แต่มะวานเค้าไม่มาเรย(ยิงไม่ลง) อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host