"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับงับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบแมตซ้อมครับ กัปตันแมน .... อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ๋มาไม่ได้ไปต่างจังหวัด สิ กับสืบ โทรไม่ติด นอกนั้นมาได้ครับ มี แมน ป็อก เบียร ป็อปอาย เป้ แวน ทอม ติ เน็ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 16/3/2010 16:27

แหล่มครับ HCC สู้ๆครับอ๊อดๆ จะติ๊งแกร๊ดๆๆ

นิ้วเจ็บหายเร็วๆนะ 5555ผมก็เจ็บเหมือนกัน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 16/3/2010 16:49

เกือบจะหายแต่เย็นไปเล่นมาซ้ำที่เดิม ซวยจิงๆๆๆ T_T

นิแหล่ะที่ผมเป็นห่วง... พยายามอย่าเจ็บนะครับ เจ็บอะไรที่เสี่ยงก็เลี่ยงโดยการหยุดพักเลยดีกว่านะครับ
วิธ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 17/3/2010 09:56

ขอบคุณครับกัปตันแมนสำหรับคำแนะนำ....อิอิ

งั้นเรามาเรียนเรื่องกายภาพบำบัดกันสักนิด (อิอิ)
พอดีผมเจ็บหัวไหล่ก่อนหน้านี้นานมาก และไปทำกายภาพบำบัด ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 17/3/2010 12:17

จะลองไปทำดูนะครับ กัปตันแมน....อ๊อดๆจะติ๊งแกร๊ดดดดดดด

อ่อนเอ๊ย รุ้ว่าเจบก้พักบ้าง อย่าโชวนูป แสรดดดดดดดดดดดดดดดด
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 17/3/2010 18:31

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ท่านเทพ POK แห่งตำนาน...55+

วันอาทิตย์นี้คงมัน น่าดูนะครับ อิอิ HCC สู้ๆ

โหขาด พี่เทลไป เซ็งเลย อิอิ

ก็เล่นกันไปตามกำลังที่มีครับ...เล่นให้เต็มที่ครับ HCC สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host