"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณอีกแรงคับที่ช่วยวิ่งเต้น ไว้มื้อหน้าเลี้ยงลาปเป็ด...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 11/3/2010 09:50

ลาบเป็ดต้องมี ข้าวเหนียวส้มตำ หมูย่าง เนื่อย่างด้วยนะท่าน pok ... เอ๊า HCC มื้อหน้าเสี่ย Pok เลี้ยงล้างท้องรอเลย 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตารางแข่งโหดได้ แมวน้ำมาก ^-^

ส่วนเรื่องลาบเป็ด เค้ากินด้วยนะ (ไอ่้นี่แจมตลอด) ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 11/3/2010 11:08

ได้ครับ Beer เสี่ย pok เลี้ยงซะอย่างเอาให้เปรม...อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แม่นแล้ว ครับ จัดไปตากอากาศบางปู อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 11/3/2010 21:26

เฮียเว้งสุดหล่อ..นำเสนอจิงๆ สงสัยต้องไปลองละมั้ง อิอิ ตากกกกกกกกกกอากาศบางปู อิอิ

ยังไงเดียวจะนำไปเสนอ เสี่ย POK นะครับ เพราะเป็นเจ้ามือหลัก ไม่อั้นๆๆ 555+

ลองเลื่อนเวลาได้ป่าวครับ อิอิ

วันนี้ไปเล่นที่สวน ตอนเช้า หมาไม่มาตัวนึง มันคิดว่าไม่มีคน โบร๋ววววววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 13/3/2010 10:11

55+ ..เทพอย่างท่าน pok ชนะคนอื่นบ้างป่าวครับ นูปมาก

เฮียเว้ง ไปชุมนุมป่าวครับ อิอิ

เสื้อแดงเค้าแรงจิงๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 14/3/2010 12:48

แต่ถ้าอยากแรงมากกว่านี้..ท่าน Pok ต้องใส่เสื้อเหลืองแล้วสกรีนว่าเสื้อตัวนี้สีแดง..รับรองว่าแร๊งงงงงงงง

ปวดนิ้ว นิ้วส้น...เซ็ง

764# TiamI

ที่ทำงานประกาศให้หยุด จัน - อังคาร นี้... แล้วเสื้อแดงไม่มาศาลากลาง นนทบุรี แล้ว...
เสร็จผม .. ไป TOT ละ  ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 14/3/2010 17:53

**ได้หยุดสบายเลย.... แอบไปฝึกวิชาอีกละพี่แมนเดียวเทพเกินท่าน POK นะ 555+

กางเกงแดง พวกกระเทียมมันชอบนะเฮีย อิอิ
"เป้าแดง แทงข้างหลัง" อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 15/3/2010 08:13

พูดซะเสียวเลย 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host