"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ.เป้ม่ายอยู่ไม่มีคนวอล์คกลิ้งเรยอ่ะคิดถึงเว้ย ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 11/1/2011 19:47

โหพี่ คนมันไว...อิอิ อยากไปแข่งด้วยจังเลยพี่ คิดถึงพี่ป๊อป เฮียเว้ง พี่หน้าวัว พี่เอก และทุกคนๆใน HCC ครับ ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับออกกำลังกายไปในตัวครับไม่ได้ฟิตไปสู้ใครเขาหรอ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 12/1/2011 16:57

ครับเฮีย...อยากเล่นบาสกับเฮียจังเลยครับ ยังไงเดินทางปลอดภัยนะครับ คิดถึงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาทักทายครับ ....  ดีใจด้วยกับชัยชนะของ HCC
ส่วนพี่เจตก็ได้แชมป์พันทิพ สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ไม่ว่างด้วยคับ พาพริกไปหัวหิน อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 11/2/2011 23:46

ไปกินหอยเหรอหน้าวัวว หัวหินเป็นถิ่นมีหอย

ม่ายว่างกันหมดเรยยยย
เงียบอีกตะหาก.....สงสัยจะรอแข่งก ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 12/2/2011 17:49

เมพๆๆๆๆๆๆๆ หมูโดนทุบ  55+

ศูนย์กีฬาบางขุนเทียน หางบจัดซื้ออุปกรณ์สนามบาสใหม่  ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 7/2/2011 07:48

น่าไปแข่งนะ อิอิ

แมตที่พะเยาระเบิดปลายปีนี้แน่นอน ... โดยชมรมบาสเกตบอลดอกคำใต้

อาทิตย์นี้ไม่ว่างพาลูกค้าทัวร์ดูไม้ อิอิ  ...
wengrod โพสต์เมื่อ 11/2/2011 22:21

[b]
    คิดถึงเฮียเว้งจังเลยครับ  อยากเล่นบาสด้วยจังเลย อิอิ.

เป้.. มีโอกาสจัดบาสที่นั่นเลย แล้วเอาซิตี้ไปสักทีมน ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 14/2/2011 11:01

เรียนพี่กัปตันแมนครับ ... แมตแข่งผมจะจัดขึ้นประมาณเดือนตุลา-พฤศจิกา ครับ ในนามชมรมบาสเกตบอลดอกคำใต้ครับ.. รอผู้สนับสนุนอยู่ อิอิ.

คิดถึง HCC ทุกท่านเลย อยากไปเล่นบาสด้วยจังเลย

ผมจะนั่งรถเมล์ไปคับ เนื่องจากประหยัดค่าน้ามมัน อิอิ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 1/4/2011 21:11

ขี้เหนียวอีกละพี่หน้า วัววววววววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host