"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันอาทิตย์นี้ต้องสนุกแน่เลย ตัวหลักๆ ต้องมาให้ครบนะครับ จะได้เล่นเข้าขากาน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์เจอกกัน 18:00 น. นะครับ HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เหนื่อยมากมาย..อิอิ / ขอบคุณ Beer มากเลยนะครับที่ดำเนินการเรื่องชุดจนเสร็จลุล่วงไปได้ สีแจ๋มมากเลยครับ ชอบๆๆ อิอิ.
..ชุดนี้คงได้ใส่แข่งแมตที่สมุทรปราการก่อน carcup แน่เลย อิอิ.

มะคืนไปกินร้าน แม่ปรุงปลาเผา แหล่ม อาหารรสชาติใช้ได้ ราคาก้กลางๆ แต่งงนิสๆ เรากินไรทำไมมัน 2449 บาท ชุดแรก
...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 8/3/2010 09:11

** ทามไมท่านไม่เลี้ยงพี่ๆ น้องๆเค้าละ เสี่ย Pok

แมตสมุทรปราการ เป้ เน๊ก pok ..... OK ครับ... ว่าแต่ เฮียเว้ง จัดทริปเที่ยวแล้วช่าปะครับ เดี่ยวงานนี้เสี่ย Pok เลี้ยงเองไม่อั้น ... อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 10/3/2010 08:28

Beer ... ปั่นกระทู้หน่อย 555+  เอาให้ Hot ๆๆๆ

มายมีปัญหา ก่อนแข่ง ชมเมืองโบรานก่อนเปงอันดับแรก ใช้เวลา 2 ชม เสดแล้ว เข้าบิก ซี ช๊อบตามสะดวก เสด ชมฟราม์ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 10/3/2010 09:57

**** เยี่ยมครับเฮียเว้งสุดหล่อที่เคารพ ... รายการน่าสนที่สู๊ดดด ... ตอนสุดท้านคนจ่ายเงินนิ ขอให้จงเจริญญญญญ ... 55+

งานนี้ ป้อกเป็นเจ้าภาพไช่ป่าวครับ ขน ตังค์ไปเยอะๆ นะครับ ป้อก
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 10/3/2010 10:47

POK เป็นเจ้าภาพครับงานนี้ ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ...คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้ทอง...555+

เฮียเว้ง นิ ทำทัวร์มาหรือเปล่าเนี่ย รายการหยั่งกับทัวร์เลย .. น่าสนมากๆๆๆๆๆๆ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 10/3/2010 13:03

**ที่จัดทริปมา ตารางแข่งยังไม่ออกเลย 55+

ขอบคุณ คุณติมากเลยนะครับสำหรับกำหนดการการแข่งขัน ว่าแต่วันอาทิตย์เราจะไปซ้อมกันมั้ยครับ พี่ superman ช่วยติดต่อและแจ้งข่าวด้วยครับ...อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host