"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Monster Bash Basketball Festival 2010

ชื่อเท่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก อยากแข่งด้วยแล้วนิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปด้วยครับ .. แต่ว่า ถ้าไปหลังเลิกซ้อมบาส และมันเย็น ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 27/10/2010 17:48

อยากไปด้วยจังเลยยยครับ วันนั้นผมคงอยู่เหนือแล้วละครับเฮ้อออ.....อยากไปๆๆๆๆ อยากไปเล่นบาส อยากแทงสาวๆ เฮ้ย สนุ๊กเกอร์ อิอิ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ปอป ยืมหมวกโคบาล ใบนึงคับ ขอบคุณครับ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 4/11/2010 11:09

พี่ป๊อบให้หมวกโคบาล ให้บักป๊อกควายใส่หน่อยพี่ 55+  

คิดถึง HCC ทุกท่านครับ อยากเล่นบาสมากๆๆๆ

อยากแข่งด้วยจังเลยครับ   ขอคนอ่อนๆเล่นด้วยนะครับ  อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/12/2010 14:46 โดย jordan11

เฮียเว้งครับ มี ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 9/12/2010 10:00

อยากไปแข่งด้วยจังเลยครับ....คิดถึงนักบาส HCC ทุกคนเลยครับ

มาส่งกำลังใจให้ HCC ครับ สู้ๆครับทุกท่าน

อยากได้ทุกอย่างที่ใหม่ๆ แต่มีของเก่าที่อยากได้อยู่ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 5/1/2011 16:10

คารม นี่ยอมจิงๆๆๆ เมพเอกเรานิ  สาวๆกรี๊ดดดตรึม ว่าแต่นิ้วเป็นไงบ้างครับพี่

เค้าได้ 3 แต้ม คริคริ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 10/1/2011 08:09

ได้แต้มกันถ้วนหน้า.... HCC สู้ๆ รายการต่อไปอยากไปร่วมแข่งด้วยจังเลยครับ คิดถึง HCC ทุกท่านครับผม.

พรุ่งนี้ไปเก็บตัวซ้อมที่ต่างจังหวัดทำงานด้วยซ้อมบา ...
wengrod โพสต์เมื่อ 10/1/2011 19:52

เฮียเว้งยังฟิตเหมือนเดิมเลยนะครับ.... สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host