"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ต้องกลัว เพราะ city มีเหล่าเทพอยู่ใช่ไหม เทพอ้วน เท ...
aekuro โพสต์เมื่อ 29/9/2010 09:30

ฟิตด้วยนะก่อนไปบินเชียงใหม่ เมพพพพพพพพพพพพพพพลิงๆ 55+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตนี้ใครจะไปซ้อมท่าทรายเจอกันที่เก่าเวลาเดิม อิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 30/9/2010 13:02

อยากไปครับเฮียเว้งสุดหล่ออยากเล่นบาสกับเฮีย คิดถึงซ้อและมะม่วงแสนอร่อย น้ำลายไหลเลย แต่ต้องขึ้นเหนือครับเฮ้ออ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์ใครว่างมาช่วยเชียร์ ผม ทอม โอ๋ แข่งรายการส ...
TiamI โพสต์เมื่อ 30/9/2010 16:12

ส่งใจไปเชียร์ครับท่านติ สู้ๆนะครับ ชนะ หรือ แพ้ อย่าไปกังวล เอามันไว้ก่อนครับ สู้ๆ

ไปโดนยำๆ มาม่า ไวๆ มาครับ T T
ตัวผู้เล่นสู้ม่ายด้ายด้ว ...
TiamI โพสต์เมื่อ 4/10/2010 01:26

ไม่เป็นไร เอาประสบกาม แข่งเยอะๆ แข่งบ่อยๆ เราจะเก่งเองครับ สู้ๆ  

ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะคราบพี่  ทั้ง  สนาม  และที ...
kaesure โพสต์เมื่อ 5/10/2010 20:10

งั้นเป็นวันที่ 31 ได้ป่าวครับพี่เก้สุดหล่อ...อิอิ

แว๊น...แว๊น แว๊นนนนนนนนนนนนนนนนนน..................... ...
aekuro โพสต์เมื่อ 6/10/2010 16:34

อย่ามาเกรียน เดียวจะติบให้ติดแป้นเลย 55+   

สงสัยต้องขออนุญาติเลื่อนแข่ง 4 เสา ไปก่อนนะครับ...
เ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 7/10/2010 08:31

เป้ว่างครับ.... กลับมาจากแข่งที่เชียงใหม่ว่าง 1 week ครับ

เสาร์นี้มีใครเล่น HCC บ้างคับ แล้วใส่ชุดสีไรคับ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 20/10/2010 10:49

เป้ว่างครับ...อยากเล่นครับ ให้โอกาสคนอ่อนๆอย่างผมได้เล่นด้วยนะครับ ..รายงานตัวผู้เล่น และทีมที่ส่งเข้าแข่งขันด้วยครับว่าทีมไรบ้าง update ด้วยครับ.

จัดไปอย่างไวด้วยจ้า
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 20/10/2010 14:40

รอคนมา update ต่อไปอีก ZZZzzzZZZZzz.   

-วันเสาร์ที่23พย.นี้นะคับHCCมีแข่งบาสเกตบอลรายการพระน ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 20/10/2010 22:06

รับทราบครับพี่ POP สุดหล่อ จากการคอนเฟิร์มจากพี่เจต พี่เจตมานะครับ แต่ตาจิ ไม่มาครับ...เพราะฉะนั้นจะเอาใครมาเล่นแทนระหว่างเน๊ก กับ พี่อ๊อฟ.... อยู่ที่พี่นะครับ ส่วนผมพร้อมแข่งแล้วครับผม วันเสาร์เช้าผมกับ POK จะไปเล่นเบาๆยิงบอลเล่นๆที่สวนรถไฟก่อนครับแล้วจะตามไปที่สนามครับผมพี่ POP สุดหล่อ..
ปล. หลังแข่งเสร็จอยากdrinkๆ อิอิ ไม่ทราบว่าเฮียสุดหล่อจะจัด L ก ฮ. ให้สัก1ขวดได้ป่าวน๊า อิอิ ลุ้นๆๆๆๆๆ. คริคริ.

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host