"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาทักทายครับ หายไวไวนะครับท่านโอ๋ ขาดกำลัง HCC ไปอีก1 ท่านละ.... สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเอา XL คับ คงไม่ฟิต รัดหัวนมแหลมออกมาน่ะคับ ไม่อยากเปนนักบาสเดฟ อ๊อดๆน่ะตัวเทอ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/2/2010 18:34

ผมเอาเหมือนบัก pok ครับ XL.... แล้วมันจะเล็กไปป่าวหว่า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์นี้ คนน่าจะเยอะนะครับ HCC.. สู้ๆๆ อิอิ

สรุปราคาเท่าไรครับท่าน Beer ทั้งชุด...อิอิ

555+ .... นัดใหม่ เอาให้ครบ จะได้พร้อมหน้าพร้อมตากัน....พี่ man สั่งการไปเลยครับท่าน.....อิอิ

HCC สู้ๆ..ครับ >>  สรุปยังไงบอกด้วยนะครับ ....ต้องเหนี่ยวแน่น เหมือนข้าวเหนียววววว อิอิ

สวัสดีครับทุกท่าน
วันอาทิตย์ที่ 7 มีนาคม 53 นี้เวลา 18.00-20.00น.
ทีมเรามีนัดซ้อมบาสกับทีม ACC นะครับ (ฮอนด้าแอคคอ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 2/3/2010 10:51

ยังไง ตามกันมาซ้อมให้ครบนะครับทุกท่าน ได้โปรดเถอะ ,,,,HCC สู้ๆๆ

ท่านประธานบิตมาเอง เอ้า พวกเรา ไปช่วยกันหน่อย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 3/3/2010 08:52

รับทราบครับพี่Man...อิอิ
...ว่าแต่วันอาทิตย์นี้ ซ้อมชัวร์ช่าปะ...HCC สู้ๆ

วันนี้ชอปปิ้งหลายอย่าง หมดไปสองพันได้ อิอิ รองเท้าผ้าใบใหม่ และอื่นๆอีกนิสหน่อย อิอิ รองเท้าบาส นานๆๆซื ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 3/3/2010 15:24

** คนรวยจิงๆ ช้อปที 2000 ... 555+

ชวนมาเยอะๆครับ HCC สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host