"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่น่ะค ...
pummnut โพสต์เมื่อ 21/7/2010 16:45

ยินดีต้อนรับเหมือนกันครับคอยติดตามใน บอร์ดตลอดนะครับ
-- ผมอ่อนสุดในทีมครับ แต่รักบาสครับ ใจรักครับ แม้ฝีมือไม่ถึงก็ตาม อิอิ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้เจอ โคบี้ 5 แต่ Copy นะครับ... ราคา 850d (ดอง) ก็เท่ากั ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 28/7/2010 07:53

กัปตันแมนครับแล้วเสื้อ ราคาแพงป่าวครับพวกเสื่อกางเกงบาสอ่ะครับ.... ผมเพิ่งกลับมาจากเหนือครับหยุดไป 4 วันว่าจะตระเวนหาที่เล่นบาสแถวเหนือสักหน่อยอดเลย เจอเทพฝนไป เลยอด...ยังไงทริปเกาะเสม็ดเที่ยวให้สนุกนะครับ HCC TEAM.  ยังไงเดียวมีโอกาศผมจะไปร่วมด้วยครับคิดถึง HCC TEAM.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้างกันมากระวังอ้างติดคอนะคับ(ก้างนี่หว่า) ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 28/7/2010 19:50

ก้างขวางคอ 555+

ทริปเกราะเสม็ดมัดจำจองห้องพักติดชายทะเล 10ท่านไว้แล ...
wengrod โพสต์เมื่อ 29/7/2010 13:59

wow .... อยากไปๆๆๆๆๆ อิอิ.   

เก็บบอลจากปากห่วง เหรอเราอ่ะ
TiamI โพสต์เมื่อ 5/8/2010 13:46

ผมก็อ่อนครับ เล่นบาสไม่เป็นแล้วครับ ต้องไปฝึกใหม่หมดเลย T_T

ตอบกลับ  jordan11

วันศุกร์ก้ออาจจะโดดไปได้น่ะครับ  อิ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 5/8/2010 21:25

เสาร์นี้ตอนเช้าถ้าตื่นไหวและตื่นไหว เรียนเชิญที่สวนรถไฟนะครับ ขอบอกว่าพวกผมเล่นไม่เก่งนะครับ อาจทำให้คุณไม่สนุกก็ได้ครับ อิอิ.

แล้วจะมีใครไปไหมหน่อ วันอาทิตย์
pummnut โพสต์เมื่อ 7/8/2010 22:03

ผมไปมาคับเล่นยาวเลยแชมป์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วันนี้ไม่ร้อนเลยแดดออกช้า อิอิ เล่นเอามันเลย  

ได้ดูจากรุปที่พวกพี่ๆประสบความสำเร็จกันครับ   จึงรู ...
pummnut โพสต์เมื่อ 8/8/2010 22:48

ไปมาครับ..เล่นฝั่งที่ติดกับคลองอะครับ มันมี2 สนามอะ  ผมไม่เห็นคุณเลยนะ อิอิ.

ตอบกลับ  pey17

ผมว่าเเล้ว ว่าทำไมไม่เจอกัน ผมเล่นอีก ...
pummnut โพสต์เมื่อ 8/8/2010 23:56

วันหลังมาอีกสนามสิ..ถามหา เทพ POK ได้เลย ครับ มาเล่นด้วยกันครับ

ตอบกลับ  pey17

5555 ผมมีเรื่องตลกจะเล่าให้ฟังครับ ครั ...
pummnut โพสต์เมื่อ 9/8/2010 13:41

POK หน้าตาดีๆอะครับ ลองมาถามเค้าได้เลย ทุกคนรู้จัก หน้าตาดี ฝีมือเมพมาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host