"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/7/2010 13:07 โดย jordan11

ถือว่าเป็นเรื่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 6/7/2010 12:05

รับทราบครับพี่แมน เดี๋ยวไงจะตามเรื่องให้นะครับวันเสาร์คงรู้ผลครับเพราะผมไม่ได้ขึ้นไปสอนที่เหนือครับ ยังไงเดียวจะตามเรื่องให้นะครับผม วันอาทิตย์นี้ผมขอไปแข่งด้วยนะครับ อิอิ.  ว่างๆๆละ ไปกิงก๋วยเตี๋ยวเรือดีกว่า อ๊อดๆ   
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

No Comment อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 8/7/2010 15:07

น้อง BEER เป็นอะไรครับ ถึงเซ็งๆๆๆๆ บอกกันได้นะครับน้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหนด้วยอย่างแรง อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 10/7/2010 10:21

ช่ายครับ อยากรับประทานหมึกครับ ... แต่ตอนนี้ขอตัว ไปกิงก๋วยเตี๋ยวเรือดีกว่า อ๊อดดๆๆ

พรุ่งนี้จะเชียร์ city ขาดใจเลย เล่นให้เต็มที่ city อู้.... ...
aekuro โพสต์เมื่อ 10/7/2010 14:23

HCC สู้ๆๆครับเราต้องเอาที่ 3 มาให้ได้....ทุกคนเต็มที่นะครับ เราทำได้ครับ....... ขอตัวไปกิงก๋วยเตี๋ยวเรือดีกว่า อ๊อดๆ

อย่ามาเหวง
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 10/7/2010 23:17

เหวงรายท่าน ไอ้อ่อน .... HCC
.... วันนี้เต็มที่ทุกคนนะครับ... ที่ 3 รอเราอยู่ สู้ๆ

ไชโยเรามีเหรียญรางวัลแล้ว อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 12/7/2010 01:06

ดีใจด้วยคนครับ.... HCC สู้ต่อไปครับ

รายการ Carclub 2010 สิ้นสุดลงแล้ว
ทีม HCC เราได้อันดับที่ 3 ม ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 12/7/2010 12:22

ก้าวต่อไป HCC TEAM ...*_*

ง่า แข่งบาสเสร็จ ทำไมเว็บเงียบขนาดนี้ครับพี่น้อง...
...
jordan11 โพสต์เมื่อ 14/7/2010 12:23

ผมไม่กิงตับครับ...ไปกิงก๋วยเตี๋ยวเรือดีกว่า อ๊อดๆๆๆ   

เรียนเชิญนะคราบ ทุกท่าน
@ ประกาศ ถึงนักกีฬา บาสฯ และ  ...
benz โพสต์เมื่อ 14/7/2010 19:50

โห อดไป party เลยครับเศร้า...ต้องเดินทางไปทำงานแล้วครับ 17-18 เซ็งเลย T_T ยังไงฝาก HCC TEAM ฉลองเผื่อด้วยนะครับผม อิอิ.

ท่านเป้งานเข้า อดเลย
TiamI โพสต์เมื่อ 16/7/2010 01:18

นั่นดิครับท่านติเซ็งเลย....แต่ขอให้HCC เรา party ให้สนุกผมก็มีความสุขแล้วครับยังไงเตรียมตัวเล่นรายการบิตกันต่อไปนะครับ HCC TEAM ส่วนผมคงเตรียมตัวลุยกีฬาบัณฑิตแห่งประเทศไทยเดือนตุลาที่เชียงใหม่ครับ ถ้าว่างจะไปซ้อมกับ HCC แน่นอนครับไม่เบี้ยวครับถ้าว่างนะครับ รัก HCC ครับ ขอตัวไปกินก๋วยเตี๋ยวเรื่อก่อนนะครับ อ๊อดๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host