"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้เอารถไปเคลมที่ศุนย์วิภา ทางเซลล์ก้บอกมาว่า ลอ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 21:55

งั้นผมว่าเราให้ pok เป็นตัวประสานกับทางศูนย์ดีมั้ยครับเพราะก็เป็นลูกค้าเค้าอยู่แล้ว คงคุยง่ายขึ้นยังไงให้ pok ดำเนินการในเรื่องนี้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กุไม่คอนเฟิม ครับพี่ๆน้องๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 23:36

ก็ทำให้มันเต็มที่สิไม่ได้ไม่มีใครว่าหรอกถ้าทำแล้ว show power หน่อยเพื่อน ...ไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือดีกว่า 55+

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เลี้ยงกรูด้วยยยยยยยยยยยยยยย
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 11:04

เลี้ยงได้แต่ตอนนี้แกลบอยู่เพื่อน

แต่เสื้อทีมบาสอ่ะ ผมก้เหนด้วยกับนังเปเป้น่ะ เอา เสื ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 11:06

เห็นด้วยอีก 1 เสียงละ อิอิ.

ขอบคุณมากป้อกี้... ก็ตามที่เคยบอกทุกคนไว้ (หลายครั้ง ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 10:14

มีแล้วจะมาบอกนะครับ....เพื่อ HCC สู้ๆ

เอารูปสัปดาห์ที่ 4 ทีมเราชนะ BMW คะแนน 56 - 41 มาฝากตามลิ้ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 13:18

ขอบคุณครับพี่แมน...ไปกิงก๋วยเตี๋ยวเรือดีกว่า อิอิ.

อาทิตย์นี้ ขาดพี่ป๊อป เป้ แวน หนักเอาการ HCC สุ้ๆจ้า อิ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 30/6/2010 23:28

ผมต้องขอโทษด้วยนะครับติดงานจิงๆครับ ยังไงเต็มที่นะครับ HCC เราทำได้ อีกแค่นิดเดียวก็จะถึงฝั่งละครับ ยังไงเต็มที่นะครับผมจะเอาใจช่วยนะครับ HCC สู้ๆ *** ไปกินกก๋วยเตี๊ยวเรือดีกว่า คริคริ****

ป็อปอายไม่ขาดครับขาดแวน และเป้ แค่นี้เองครับ อิอิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 1/7/2010 17:07

โหยยยยงั้นก็ชนะสบายๆๆแล้ว HCC สู้ๆนะครับ

สู้ๆนะครับ HCC ทุกท่าน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 15:21 โดย wengrod

เทล เอก เอ็ก เอ ต ...
wengrod โพสต์เมื่อ 5/7/2010 15:18

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด..อยากไปๆๆ อยากแข่งนัดชิงที่ 3 อยาก มีส่วนร่วมด้วยจังเลย T_T  เศร้าๆๆๆๆๆเราต้องทำงาน T_T  ยังไงขอให้ได้ที่ 3 นะครับ HCC ทุกท่านผมอยากได้เหรียญที่ 3 ก็เอาค๊าบ อิอิ.

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host