"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กุจะคอยดุพ่อคนเก่งของกุ ว่ามันจะเก่งจิงไหม แสรด
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 11:08

พรุ่งนี้ท่านก็รู้ครับท่าน.....55+ ท่านเตรียมเงินไว้ละกัน อ่อนๆอย่างท่านไม่ชนะผมหรอก ต่อให้ 2 ลูกเลยยังได้ 55+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เป็นไรครับพี่ ขอบคุณครับที่เป็นห่วง

ตอนนี้อยากไปวิ่งมากแต่แผลยังไม่หายเศร้าที่สุดเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 25/6/2010 13:23

คิดถึงพี่ชายเทลอ่ะ...วันอาทิตย์นี้จะมาป่าวครับพี่อยากเจอครับ
** มีเรื่องแจ้งครับชาว HCC พอดีทาง web   b-kickz ในพันทิฟเค้าจะมีกานจัดแข่งบาสครับอาจจะหลัง Carcup ครับซึ่งรายละเอียดตาม Link นี้นะครับhttp://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S9396925/S9396925.html

ซึ่งผมได้จองทีมลงแข่งให้ 1 ที่แล้วครับ โปรดไม่โปรด เห็นสมควรหรือไม่ตามแต่จะพิจารณาของสมาชิกชาว HCC เรานะครับยังไงไปดูรายละเอียดก่อนนะครับ ถ้าไม่แข่งก็ไม่เป็นไรครับแค่หาข่าวมาแจ้งให้ครับว่ามีแข่งรายการอะไรบ้าง ครับ. HCC สู้ๆ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote]

จะไปลงแข่งทำแมวไร อ่อนๆอย่างท่าน กลับไปเปนครูดีล่ะ แสรด
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 14:22 [/quote
อ่อนอย่างผม อย่างน้อยก็ทริฟท่านติดแป้นมาก่อนก็แล้วกันครับท่าน pok   +555.

พรุ่งนี้จะรอดุหน้าคนปากดี คริคริ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 14:22

ผมไม่เคยปากดีครับ ท่านเคยชนะผมเหรอครับ คิดดีๆ 55+

ผมก้เคยบลอค คุณน่ะคับอินังเปเป้ อ่อน
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 22:08

ท่านนอนฝันไปหรือป่าวครับ...หน้าอย่างท่านเหรอจะมาทริปผม +55

พี่ ป็อก มะ เช้า ขอ โทด นะ คราบ พอ ดี ทำ งาน แล้ว เผลอ หลับ ไป ตอน ตี 4 เพิ่ง จะ ตื่น เนี่ย ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 26/6/2010 09:39

งอนน้อง beer มาก นึกว่าจะมาเล่นด้วยกันเราก็รออออออออออออออน๊ออออ

สนามท่าทรายน่าเล่นจังเลย นะ วันหน้าไปเล่นกันใหม่ ยก ...
wengrod โพสต์เมื่อ 27/6/2010 21:09

ยินดีต้อนรับครับเฮียยยยว่างๆก็มานะครับ อิอิ.

โทษทีโอ๋ พอดีวิ่งอยู่ในสนามกับพวกเพื่อนๆ ที่เล่นกั ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 28/6/2010 14:58

รับทราบครับพี่แมน...เดียวน้องจะถามให้นะครับแล้วจะรีบมาโพสบอกครับ

เซงเลยมะวาน อดไปเล่นท่าทรายเลยง่าาาาาา โทหาพี่แมนเป ...
jaoacity โพสต์เมื่อ 28/6/2010 14:20

ท่านโอ๋ เบี้ยวตลอดเลยนะ......เซ็งไป กินก๋วยเตี๋ยวเรือดีกว่า อิอิ

ผมว่าเสื้อคลับดำแดงก็สวยนะ น่าสน+1 เอาไว้ใส่

แมทช ...
wengrod โพสต์เมื่อ 28/6/2010 13:45

ผมว่าเราน่าจะมีเสื้อยืดสักตัวนะครับไว้ใส่เป็นทีมเรา เวลาใส่วอร์ม หรือใส่ไปลัลลากัน จะได้เป็น gang กัน สาวๆกองเชียร์ก็ใส่ได้ครับ...ผมว่าน่าจะทำนะเสื้ตัวไม่เกิน 100-200 หรอกครับอิอิ.รับไปพิจารณาด้วยนะ HCC

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host