"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย็นนี้จะไปวิ่งและฟิตเนสกับท่าน POK เอาแรงหน่อยเล่นมาหลานวันละ ร่างกาย แรง ฟิตมากตอนนี้ อิอิ....ยังไงทุกท่านฟิตเยอะๆนะครับแมต JaZZ จะได้มีแรงกัน HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาไว้โอกาสดี ๆจะทำไปให้กินใหม่ เมนูใหม่ๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 18/6/2010 12:43

อยากกินๆๆๆ อิอิ..... อาทิตย์นี้ขอให้ชนะนะครับ ผมเชื่อว่าทุกคนทำได้ครับ เน้นป้องกันให้แน่น ค่อยๆเล่น ไม่รีบ เน้นเอาชัวร์นะครับ ...HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ความผิดข้าน้อยเองครับ นัดเจอ Jazz ต้องขอโทษทีนะครับทุกๆท่าน ^^
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 21/6/2010 08:59

ไปฝึกมาเยอะๆนะครับไอ้หล่อ..555+

jazz-nvs           54-51           +3
jazz-bmw         72-34           +38 = 41

hcc-camry         34-22          +12
hcc-kaido          48-36          +12 = 24 ต่างกันอยุ่ 17 แต้ม(เอาการเหมือนกัน)

ที่โพสไว้คับ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 22/6/2010 15:26

ต่างกัน17แต้มเหรอ ถ้าเอาจิงๆ HCC ทำได้อยู่แล้วแมตต่อไปนิ และแมตที่เหลือคงชนะหมดด้วย ถ้าไม่พลาดไปซะก่อนนะ ก็ต้องอยู่ที่คนลงไปต้องเล่นให้เต็มที่เพราะท่านลงไปแล้ว คนที่นั่งชมท่านอยู่ก็อยากจะลงไปมีส่วนร่วมด้วย ยังไงก็ให้เต็มที่ แค่ 17 และเอาชนะทุกแมตที่เหลือ HCC ทำได้อยู่แล้วถ้าจะทำ ช่าม๊าครับ....HCC สู้ๆ

ใน facebook ของ คาร์คลับ เค้าอัปเดทผลการตัดสินของทีม New vios แล้วนะครับ
รู้สึกว่าจะปรับ new vios แพ้ 30-0 ทั้ง 2 นัด เรื ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 22/6/2010 15:48

แค่ 40 กว่าแต้มเราทำได้อยู่แล้ว อย่าไปกลัวอยู่ที่ใจครับ HCC ทำได้แน่นอน

งั้นก็เหลือแค่ 14 แต้มอะดิ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 23/6/2010 09:51

แค่ 14 แต้มง่ายมาก ถ้า HCC จะทำอยู่ที่ใจครับ HCC สู้ๆๆ

แหมะ เอาใจเล่นหรอ นึกว่าใช้มือยิง ขาวิ่ง กร๊ากกกกกกกก เกรียนอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/6/2010 15:44

ไปเล่นตลกตามร้านยาดองไปท่าน POK

ขอเปนร้านลาปเป็ด ได้ไหมอ่ะ อยากกินลีโอวุ้น อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/6/2010 16:57

ไปปั๊มนม กาน 55+ นมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

อยากเล่นให้ช่วงบนขยายอ่ะ ปีกสวยๆทอดกรอบๆอร่อยเรย แว๊ก น่านมันปีกไก่
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/6/2010 21:42

ตลกรับประทานตลอดเลยนะเมพ POK +55

พี่แมนที่รักและเคารพ คุณจะฮาไปถึงไหนคับพี่ เว้ยเฮ้ยยยยยยยยยยย ฮาได้อีกหนอ

พรุ่งนี้เช้าได้เล่นสวนรถไฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 09:47

เจอกันเสาร์เช้าที่สวน....มาวัดกันดีกว่าใครแพ้เลี้ยงเกเตอเรดดดด...ได้เวลาอัดหมูละ เอิ๊กส์ๆ  หุหุ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host