"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิตย์ มะวานเย็น ดู แอคคอต แคมรี่ ทีด้า วีออส
เก่งๆทุกทีมเรยคับ อิอิ นั่งดุบาสไปกินพิซซ่ไปชิลลลแท้ นอนก ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 00:05

อย่าไปกลัวทีมเราเทพกว่าครับ....55+ HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่าน
เทลฝากมาบอกว่า กางเกงสีฟ้าไม่สวยนะครับ... เลยไม่เอา
เดียวจะรอสีดำครับ... จบข่าว

ปล. เบียร์ครั ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 31/5/2010 13:40

สีอะไรก็เอาเถอะครับ ว่าไง ว่ากันครับ HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์อยากให้ซ้อมกันจังเรยคับ จะได้ชินห่วงและฟิตทันแข่ง อิอิ ไม่ก้เซทระบบทีมกันให้แน่นๆเตมๆ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 14:53

เห็นด้วยกับเทพ POK ครับ...จะได้ฟิตกันครับและจะได้มาเคลียร์เรื่องชุด ค่าสมัครกันครับ ใครเห็นว่าไงครับ ขอเสียงหน่อยครับ วี๊ดดดวิ้ววววว

ท่านเปเป้คับ ไม่ใช่ชวนไปดุโคโยตี้คับ จะวื๊ดวิ้วววววเพื่อส้นตึกไรคับ ว๊าววววววววววววววววววววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 16:10

มีป่าวละโคโยตี้......HCC ชอบโคโยตี้ อิอิ

โหดคับ เคยไปพักอยุ่ ไปเล่นตอนเยนๆมาบ้าง เคยเจอคับ โหดคับ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 1/6/2010 12:19

พวกนิโกรเหรอ อย่าไปกลัว ทีมเราเทพอยู่แล้ว....ผมเคยเล่นด้วยที่ม.ธุรกิจครับ...เล่นดีแข็งแรง แต่บาสเล่นเป็นทีมครับ เราทำได้ สู้ๆๆๆ อิอิ.

เล่นให้ yaris แต่ใจ city {:3_56:}
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 2/6/2010 16:02

กบฎ ชัดดดดดดดดดดดดดดด ตัดออกจากสมาชิก 55+

อาทิตย์นี้เจอ kaido ไม่แข็งเท่าไหร่สู้ได้
เป็นกำลังจายให้จากไกลๆ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 4/6/2010 13:03

มานะคุณติ...เรา HCC ด้วยกาน สุ้ๆๆ

ไม่เคยประมาท และอยากชนะทุกครั้งจ้า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 4/6/2010 15:52

ไม่ประมาทครับ เมาไม่ขับ แล้ว จะกลับยังไง 555+ HCC แชมป์แน่นอน

เรียน ตัวแทนสมาชิก
      ในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ ให้ทุกทีมไปพร้อมกัน เวลา 9.00 เป็นต้นไปเพื่อร่วมพิธีเปิดการ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 4/6/2010 20:53

Wowwwwwwwwwwwwwwww....จิงป่าวนิ Beer ได้นักข่าวมาทำข่าวด้วย ดังแน่ๆทีมเรา HCC สู้ๆๆ อิอิ.

ไม่ดังก้ดับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 4/6/2010 23:09

คนที่ดับคือท่านแหละ ท่าน POK อ่อนเกิ๊นนนนน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host