"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ป๊อกซ้อมเยอะๆนะครับ ความหวังของทีมอยู่ที่พี่แล้วนะครับ ^^
HCC สู้ๆ
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 26/5/2010 11:42

ช่ายๆๆๆๆ เป็นเทพแล้วต้อง ช่วยทีมเยอะๆๆนะ เทพ POKขี้ๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสาร์นี้เจอกัน HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จุดเด่นของแต่ละคนเปนอย่างไรก้ทำให้เด่นขึ้น จุดด้อยเปนอย่างไรก้แก้ไขกันไปคับ และปรับเข้าหากันคับ เทพแน ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 28/5/2010 11:23

เราต้องเชื่อเทพ POK นะ HCC แชมป์ 555+

ยินดีเรยคับ เพ่งกลับมาจากไปซ้อมยิงมา อิอิ ขอพักก่อนคับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 28/5/2010 18:06

โห...งี้ HCC แชมป์แน่ เทพ POK ไปซ้อมยิงมา เทพในตำนานกลับมาแล้ว HCC สู้ๆ

เจอกันที่ TOT อารีน่าครับ ..อิอิ

ทุกคนเช็คชุดแล้วมีกางเกงสีฟ้าแถบเทา เดวพรุ่งนี้จะไปดูของถ้าสวยเอากางเกงสีฟ้านะครับ

ยังไงโทรบอกด้วยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 29/5/2010 22:11

งั้นเอาที่พี่เทลดีกว่าครับ..อิอิ สีโดนเลยยยยยยย

เฮีย เดี๋ยวนี้พื้นสึกสนามหมดแล้ว ใครเอารองเท้าดีๆ ไปเล่น ขอให้คิดให้ดีๆ อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 30/5/2010 14:02

น่าไปลองนะ

NBA ได้คู่ชิงแล้วเหรอนี่ระหว่าง  Celtics  VS  Lakers ... อยากดูๆๆๆๆ

"มวยไทยขอบสนาม" นี่ สนามอารายอ่ะ?
1.สนามบอล
2.สนามบาส
3.สนามมวย
4.ภูกทุกข้อ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 30/5/2010 21:29

ข้อ2. สนามบาส ครับ 5555+

คุณเป้คับ ใกล้แข่งแล้วรบกวนฟิตเรื่องบาสหน่อยคับ อย่าฟิตแต่ยกเวตแก้ว น่ะจ๊ะ แสรดดดดดดดด ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 00:04

รับทราบครับเทพ POK ...เย็นนี้จะไปฟิตเนส วิ่ง ยิงบอล ในม.ธุรกิจครับใครว่างเชิญนะครับ HCC สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host