"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอขอบคุณ BEER ด้วยนะครับสำหรับรายละเอียดเรื่อง Car cup .ด้วยนะครับ
เรื่องเสื้อ ผมเบอร์ 7 นะครับอิอิ. สำหรับเรื่องซ้อมทีมเอาเป็นเสาร์ - อาทิตย์นี้เลยมั้ยครับ HCC TEAM. อิอิ
เอายังไงโหวตกันเลยครับ อยากเล่นบาสสสสสสสสสส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอยังมีเบอร์อะไรเหลืออยู่มั้งคราบเนี้ย ถ้าคัยรู้ช่วยแจ้งหน่อยได้ไหมคราบจะได้ไม่ซ้ำกะคัยเค้า ส่วนเรื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 17/5/2010 12:04

พี่เก้ครับไปแข่งด้วยจิ ..อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบครับ กัปตันแมน อิอิ

สงสัยว่าอาทิดนี้จะไปไม่ได้จิงๆคราบ เก้มีแข่งตอน5โมงครึ่งอ่ะ  คงไปไม่ทันจิงๆ  ว่าแต่มีคัยอยากมาแข่งบ้างค ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 18/5/2010 14:12

ศิษย์พี่เก้ น้องไปแจมด้วยสักแมต 2 แมตได้ป่าวงับ ท่านพี่ อิอิ.

ทีมบาส สู้ๆ นะคราบ  ถ้ามีแข่งแม็ต สำคัญๆ ก็แจ้งข่าวมาให้ช่วยประชาสัมพันธ์ได้นะคราบ จะช่วยกันไปเชียร์ครา ...
ต้นฉบับโพสโดย benz เมื่อ 18/5/2010 15:40

มาเชียร์เยอะๆนะครับ HCC สู้ๆ อิอิ.

14 ผมจองแย้วงับ แง่มๆ ๆ เดี่ยวตีตายเยยนี่

ไม่เปลี่ยนเบอร์อื่นเดี๋ยวงด เกเตอเรท 5 5 5 ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 18/5/2010 17:13

สนับสนุนทุกแมตการแข่งขันช่าปะครับ ..อิอิ ไม่ได้อุดหนุน หมู เนื้อ ของคุณเลยอะ เดียวไงจะไปโปรโมทให้นะครับ อิอิ.

ถ้าวันพฤหัส-ศุกร์นี้ที่ office ยังให้หยุดอยู่จะไปด้วยครับ
พอดีหัวหน้าผม รายงานสถานการณ์วันต่อวันเลยครับ
ถ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 19/5/2010 00:31

เสาร์ อาทิตย์ ว่างไปด้วยครับ อิอิ.

เบียรครับ1ลังหรือจะเปงเรด 1ขวด ให้เรียกน้ำย่อย จะได้สนุกๆๆ5555อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 19/5/2010 10:13

อะไรก็ได้ครับถ้าเฮีย อุปถัมภ์ น้องๆ HCC อิอิ.

ตกลงเรื่องสีเสื้อก่อนตกลง ดำ ขาว เทา น้ำเงินหรือยังไง
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 19/5/2010 10:11

ผมว่าสีน้ำเงินก็ OK นะ....อิอิ แต่สีขาวแล้วกางเกงขาว จะ O มากครับพี่เทล...อิอิ

มันจะเลอะเทอะไปมั้ยละ สงสารคนซักง่ะ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 19/5/2010 11:16

แหม่ๆๆๆ ...แม่บ้านพี่ก็มี พูดเหมือนซักเองเลยน๊า...ผมสิต้องซักต้องเอง ไม่เห็นบ่นเลย 5555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host