"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แค่นี้ก็มีความสุข กันแล้ว ทุกคนหวังชัยชนะ ทำได้แค่นี้ก็สุดยอดๆๆๆ [ถ้วยใบนี้มายใช่ของเรา ] อิอิ น่าจะมีอี ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 10/5/2010 09:57

ครับเฮียยยย....Plan นี้น่าสนครับ จัดไปครับ HCC อิอิ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นิ คือรองเท้าที่ผมอยากได้ที่สุดในตอนนี้ (ของที่ใช้อยู่ก็รักมันเหมือนเดิมนะ)
เฝ้าดูมาครึ่้งปีแล้ว.. เพิ่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 12/5/2010 10:51

โอ้ๆๆๆรองเท้าในฝันใครหลายๆคน...ผมก็อยากได้นะ แต่งบมีแค่ 2-3 พันเองเศร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีงบแค่นี้เกบไว้กินข้าวเหอะคับท่านเปเป้ อ่อนจิงๆ อิอิ IPHONE จ๋า ตูอยากได้ แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 12/5/2010 16:18

Iphone..เหรอบักpok ท่านซื้อตอนนี้คงแกลบบบบบบบไปหลายเดือนนะท่าน 55+

thank you.ครับกัปตันแมนสำหรับรูป...ฝากะเทลบอกพี่เอกเอารูปมา up ให้ด้วยจากกล้องของพี่เอกอีก 1 กล้อง...อิอิ

พรุ่งนี้เช้าใครว่างก้ขอเชิญน่ะคับ สวนรถไฟยามเช้า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 14/5/2010 07:03

เอ่อจัดไป...หุหุ

ผ้าปกติ ยกชุด 12 ตัว 3500 บาทคับ อิอิ ไม่ใช่ผ้ารูน่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 14/5/2010 13:46

ยังไงขอบคุณเสี่ย POK ด้วยนะครับที่เป็นสปอนต์เซอร์ให้ทีม HCC ด้วยนะครับเอ๊าขอบคุณเร็ววววววววววววว อิอิ

ผมเอาด้วยนะครับ เบอร์ 7 นะครับ Thank ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากใส่เบอร์ 8 แต่เทพใส่อยู่  อดเลย T-T อยากจะร้อง
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 14/5/2010 15:28

จองไปเลย..ตัดใหม่จองใหม่นะ 555+

เอาไงเอากันครับ HCC สู้ๆ

บาสไม่ได้เล่นเลย ฟิตเนสก็ไม่ได้เล่น ทำแต่งาน & Drink T_T

ขายได้ขนาดนี้ มาเป็นสปอนเซอร์ชุดแข่งสักสิบสองชุดดีมั้ย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 16/5/2010 11:31

+1 ครับ สนับสนุนหน่อยน๊า อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host