"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เห็นตารางแข่ง + วัน + เวลา.... หนักใจเลย ทำงานๆๆๆๆ T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 28/4/2010 19:16

ใครตายครับท่าน..อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไข ตารางแข่งหน่อยนะคราบ

รอบรอง เล่น วันเสาร์ที่ 8 คราบ
รอบชิง  เล่น  วันอาทิตย์ที่ 9 คราบ

ทามายพี่ไม่ขั ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 29/4/2010 10:50

วันที่3 วันชดเชยแรงงานนิ..ไปแข่งได้ อิอิ หยุดดดด

[quote]

งั้นขอยืมตังหน่อยจิ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 30/4/2010 10:28 [/quoteยืมด้วยสักแสน 2 แสน

เสาร์-อาทิตย์นี้ HCC ท่านใดไปแข่ง เอาให้ชนะนะครับ สู้ๆๆๆๆส่วนผมวันจันทร์มาช่วยนะครับ อิอิ

สิทธิพิเศษ ฟาว 6 ครั้ง 555 ส่วนผม 2 แมท ยังไม่ได้ซักแต้มเงอะๆ สุ้ต่อไป HCC ขอเปนส่วนนึงของชัยชนะก้พอ อุอุ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 3/5/2010 09:50

อ่อน 55+...ไม่ช่วยทีมเลยเทพ POK ...เอาใหม่ๆๆวันนี้เอาสัก 10 แต้มนะ อิอิ... HCC สู้ๆ

วันนี้ใครไปบ้างครับขอรายชื่อด้วยครับ อิอิ

เสาร์หน้าคงลุยกันเต็มที่ ใครรู้ตัวว่าชอบกินแรง(เยอร์) มาด้วยนะคับ
โดยเฉพาะ  c-web ...
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 3/5/2010 23:51

เห็นด้วย...อายน้องมั้ยละครับพี่เทลลลลลลลลลลลลลลลลลล 55+

กรรม..ไม่ไปนัดเดียวโดนรุมซะแล้ว

เศร้าใจ....
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 4/5/2010 16:28

วันเสาร์นี้ให้ชนะนะพี่เดียววันอาทิตย์มาช่วยแข่ง อิอิ HCC ต้องพึ่งพี่แล้วนะ

เสาร์นี้มากันครบทีมมั้ยครับ แข่งทุ่มตรงครับ....ใครมาแข่งบ้างรายงานตัวกันหน่อยครับ HCC TEAM ....

ไปนวดที่วัดโพธิ์สิ...อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host