"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนครับสรุปรายชื่อที่จะไปวันเสาร์นี้หน่อยครับเจ้านายยยยยยยยยยยยย อิอิ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่อเปน HR หรอ ที่ บริษัท รับคนเพ่มไหม อิอิ เดะไปหมัก อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 20/4/2010 10:37

ท่านจะไปช่วยเค้าหมักหมู หมักเนื้อ เหรอท่าน POK 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุปวันเสาร์นี้ไปกันหมดช่าปะครับ... HCC สู้ๆ

โหย กัปตันแมนของเราไปชนอะไรมาครับ...รีบชี้แจงด่วนครับลูกทีมเป็นห่วงครับ หายไวไวนะครับ.. HCC สู้ๆ

ไงสรุปยอดด้วยนะครับว่าใครไปบ้าง...อิอิ Cen เหลือใครบ้างนิ... พี่แมนหายไวไวนะครับ สู้ HCC

ของผมต้องพี่เจมส์คับ รอให้มันเปนระบบซูม ก่อน เบื่อแอร์แม๊ก ไม่แหล่มรุย อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/4/2010 10:50

พี่เจมส์เรืองศักดิ์เหรอ .... 555+

เราทำแต้มได้แล้ว เย้ ไชโยยยยยย อิอิ ลูกเดียว 55555
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 24/4/2010 16:59

ดีใจด้วยครับเฮีย..หลังจากไม่ได้ลงกับ HCC นานเลย...เดียวไงพรุ่งนี้ผมไปแน่นอนครับ..อิอิ

เป้ +1 ครับไปด้วยน๊าแมตลานทอง..ว่าแต่เอาชุดเดิมแหละครับที่ไปแข่งที่สมุทรปราการดีมั้ยครับ อิอิ...

พี่แมนครับเอารูปมา Up ให้หน่อยครับ อิอิ.

ซดด้วยคนดิ ชอบๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host