"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตูดิ ลงเยอะด้วยแถมยิงเยอะด้วย
...แต่ม่ายมีซักแต้ม...T_T
อั้นจนท้องจะผูกอยู่แล้วเนี่ย
อ่ออนสุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมมีรองเท้ามาขายรุ่น hyper dunk ตัวlow สีดำ 10us
ใครสนใจโทรหาผมได้
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 18/6/2010 15:22

แม่งเอาของปลอมมาหลอกขายหรอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เกบตัว....หวังว่าจะดีขึ้นกว่าวันวาน
หรือไม่ก้อเล่นให้เหมือนเมื่อนานนนนนนนมาแล้ว
(>__^)

เมื่อวาน แวนใจร้อนเองไม่งั้นก้ น่าจะชนะล่ะครับ

แวนแจ้งว่าวันที่ 3-4 july แวนติดไป ตจว นะครับ ไม่ว่างจริงๆ TT ...
ต้นฉบับโพสโดย BRABUS เมื่อ 21/6/2010 11:45

วันที่4ก้อไม่แน่นะคับว่าต้องไปต่างจังหวัดป่าว50-50เด๋วแจ้งให้ทราบอีกที

อาทิดนี้ฟิตกันให้เตมที่นะคับ
เล่นเกมเร็วทำเเต้มอย่างเดียว
(ถ้าได้แข่งนะ)>0<

พรุ่งนี้ไปโคราช เจอกันวันอาทิดเช้าตรู่....เฮ้ออออออ
หวังว่าคงไม่ไปเก้อกันนะ

dกินมาหลายชามแล้วม่ายอิ่มบ้างงัยฟร่ะ

อาทิดนี้โชคดี...
เตมที่นะคับทุกท่าน

หายตามป๋าสิไปหมดเลย^^

ถึงไม่มีแข่งแต่เราก้ยังพร้อมอยู่เสมอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host