"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด pop_eye เมื่อ 24/3/2010 18:39
กุนซือ สั่งการลงมาหล่ะ อิอิ ผมกองหน้าผ้าเย็น อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 24/3/2010 18:13

ส่วนป๊อกนี่ไม่มาซ้อมล่าสุดต้องเอาให้หนัก
และก้อหนูม่ายใช่กุนซือนะจ๊ะยกให้ ท่านเซอร์อเล็ก ดีก่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสาร์นี้เจอกับเฮีย ถ้าแพ้ก้ออ..........นะ(เฮียนิ้วเจ็บไม่ต้องไปกัว)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้ว่างแล้ว ไปด้วยนะจ๊ะ

นี่แค่ชนะแมทแรกยังไปฉลองกันถึงบางแสน
นี่ถ้าได้แชมสงสัยม่ายไปกินกันที่เชียงใหม่เลยหรอเนี่ย
จัดไปยาวยาว3วัน2คืน
แล้วเจอกานใหม่หลังสงกรานต์นาฟิตกันให้ดีดีล่ะ
เดินทางไปไหนปลอดภัยทุกๆคนนะคับ
HCCสู้ๆ

หมดสภาพT-T

วันเสาร์นี้เทลไม่ไปแล้วจร้า

พี่เทลเป็นไรอ่าพี่ป๊อกถึงไม่มาอ่ะครับ...

ทราบแล้วเปลี่ยนครับ
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 21/4/2010 21:04

เทลติดธุระคับ ..ฮึ่ม เลี้ยงเสียข้าวสุกจิงๆ
ฮุฮุ

ฮือๆวันเสาร์งานเข้าซะแล้ว
อดไปด้วยคนT_Tเศร้า

จะพยายามแว่บไปให้ซักแป๊บนะคร๊าบ(รีบไปรีบกลับ)
เป้!ติดต่อรับเอกไปด้วยนะ

อ้ายคุงเป้ กินแรงอีกแล้ววุ๊ย
ดีนะขอกะลังมาพอดี(+o+)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host