"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบียร์ ผมเมล์ไปหา ช่วยเช็ครายชื่อที่ผมส่งไปให้หน่อยครับ

ป้อปอาย ขอชื่อนามสกุล หน่อยครับ จะได้ไปเช็คด้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 5/2/2010 10:17

ชื่อนามสกุล ส่งให้เบียร์ไปจัดการแล้วจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้สงกะสัยว่าจะไปสายนิดนึงนะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปแข่งบาสหาดใหญ่ จะหายหน้าหลายวันนะจ๊ะ

กลับมาแล้วคับ
แต่ ทีมเราคัยเล่นรายการนี้บ้างเนี่ย งงงง
แล้วว่างพอเซนเตอร์ผมป่าว
จะพาไปซ้อมคราวหน้า(ถ้าเตมแล้วจะได้ไม่พาไป)
คัยบ้างที่จะต้องตัดชุด คิดว่าน่าจะเริ่มสรุปได้แล้วนะคับ
ฝากด้วยเน้อ:lol

ยังงัยอาทิดนี้ก้อขอเชิญทุกท่านที่ว่างไปซ้อมโดยพร้อมเพรียงกันนะคับ
อย่าเลื่อนซ้อมอีกเลย ยังม่ายสรุปกันซักทีเลย...คับบบ
เฮ้ออออออออออ หรือจะจองให้ผมไปซ้อมคนเดียวก้อด้าย... .. ... .มั้ง
(เอ อยู่ไหนเอ่ย ว่างช่วยมาด้วยนะคับ)รู้ว่ายุ่ง

ดูดูแล้ว ทีมเราก้อดูน่าจะแข็งขึ้นอีกหน่อยนะเนี่ย

พี่แมน สู้สู้+_+

เรียนทุกท่าน
วันเสาร์     27 มี.ค.53                12:00        โรงช้อน - CITY
วันอาทิตย์    28 มี.ค. 53              13:00        ร่มฟ้าเหลือง  ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 23/3/2010 19:38

สงกะสัยกลุ่มสองนี้วันเสาร์ติดงานกานหมดแน่เลย
ผมติดงานเลิกบ่ายอ่ะ

แก้ไขล่าสุด pop_eye เมื่อ 23/3/2010 21:56

แต่วันอาทิดน่าจะไปชัวร์นะ แต่ตอนเช้าไปทำธุระที่อโศกก่อนแล้วจะตามไป
เหนเค้าบอกวาโรงช้อนกับร่มฟ้าเหลืองก้อพอใช้ได้นา

ยังงัยเสาร์นี้ถึงนักกีฟาจะไปกันไม่เต็มทีมแต่ก้อขอฝากคนที่ไปด้วยนะคับ
.เกมบุกหนักไปทางแวนหน่อยนะคับ
.ทอมช่วยรีบาวน์ด้วยนะคับ(อยาลืมบล็อกคนก่อนนะ)
.เป้วงนอกฝากด้วยนะจ๊ะ
.ติคุมเกมให้ทีมด้วยนะคับ
.พี่ซุปเปอร์แมนฟอร์มกะลังดีวิ่งไม่มีหมด
.หมีก้อกล้าๆเล่นหน่อยนะช่วยกันวิ่ง
.เฮียนัดนี้ลงไม่ด้ายก้อต้องเปนผู้จัดการทีมนะคับ คอยสั่งแผน เปลี่ยนตัว ขอเวลานอกฯลฯ
ดูๆแล้วเสาร์นี้มีไปแค่นี้แหละคับ
คนเราน้อยเล่นอย่าเร็วมากนาเด๋วเหนื่อยแล้วไม่มีตัวเปลี่ยน
แล้ววันอาทิดเจอกันนะค๊าบ   thank you(^0^)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host