"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฮิ้วววววขอให้เปนครอบครัวซิตี้ยิ่งยืนนาน
จะไปเล่นไหนก้อม่ายว่าแต่ขอให้บอกกันสักนิดจะได้เตรียมตัวถูกจร้า
ยังงัยซิตี้ก้อซู๊ดดดดยอดเหมืนเดิม ต่อให้ม่ายมีโรนัลโด้ก้อเหอะ.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันศุกร์กะอาทิตย์ขอไปพัฒนาฝีมือที่รายการอยู่เยนหน่อยนะคับ
กัวจะสู้ทีมรถรุ่นข้างเคียงม่ายได้......(ผมหมายถึง C Classนะคร๊าบ)555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยุ่แถวๆรพ.ภูมิพล ชื่อหอประชุมกองทัพอากาศ อยุ่ฝั่งเดียวกับรพ.คับ
เลยรพ.มากลับรถหน้า รร.ฤทธิยะแร้วชิดซ้ายคับ
18.00เจอกันคับเรียนเชิญทุกๆท่านจร้า

อยากได้โปรแกรมแข่งด้วยอ่ะทามงัยดี

ตารางแข่งออกแล้วนะคราบ ได้ตามที่พี่ป็อป ขอเรย คือ 26  ...
beeroff โพสต์เมื่อ 23/11/2010 13:16

ขอบคุงคร๊าบ น่ารักจิงๆเจอกันวันที่27นะคับ
แร้วไว้แข่งกันรอบชิง

ขอบคุณทุกๆท่านนะคับที่ไปร่วมงาน
รักชาวHCCจังเรย

เราต้องคว้าแชมป์ให้ได้
ม่ายได้ด้วยเล่ห์ก้อต้องเอาด้วยกล5555
ทีมอื่นอย่ามาเจือกอ่านกระทู้เราอีกล่ะ
ม่ายงั้นทีมคุณจะเจ๋งบ๊งแสรดดดดดดดดด
อยากเดินไปจวกแมร่งซักที555555
แต่ภรรยาบอกเปนเด็กดีตั่งแต่วันนี้เปนต้นไป(Y_Y)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/12/2010 14:15 โดย pop_eye

เฮ้อ!ม่ายมีรัยจะพูดย้ายไปคุยที่อื่นดีก่า
เพราะถ้าพูดแร้วมันอาจจะแรงไปนะ5555ตุ๊ย
ผมขอส่งอีกทีมคับทันป่าว...อยากไปมั่ง

รายชื่อผู้เล่นตอนนี้กะลังจัดสรรอยู่นะคับ
จะไปกราบขอร้องคัยมาเล่นดีหว่า
แต่พอรายการต่อๆไปคงตัดตัวง่ายหน่อย...ชับๆๆ

ปล....เอ๊กซ์บอกจะเล่นกับเราม่ายรู้งัยนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host