"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหม!!!มั่นใจกันทุกคนเรยม่ายหนีกานซักคน
ท่าจะมันแฮะ...555++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เงียบกันจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คราวหน้าจัดhccบาสเกตบอลโบว์ลิ่งดีก่าลูกกลมๆเหมียนกัน
เล่นได้ทุกคนสูสี....เอิ๊กๆ

เด๋วไปถามให้นะรึว่าจะใช้อันที่ใช้ที่ดอนเมืองอ่ะเด๋วยืมให้
แต่มันก้เก่าอยู่นะ

แว๊นๆๆ เรื่องกรรมการถามให้แล้วครับ คิดเป็นคู่ๆ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 2/11/2010 19:33

คราวที่แล้วก้ม่ายได้เรื่องทีแร้วนะเมิง

ตอนนี้เทพเอกเค้ากะลังหาทีมมาล้มทีมซิตี้อยู่คับ
สงสัยคงต้องจิบเบียร์รอแบบชิลๆ
เพราะว่าHccเราแกร่งทั่วแผ่นจิงๆ

เล่นด้วย เดอะมอลลงามไหม อิอิ ใกล้ๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 2/11/2010 16:40

จัดไปอย่าให้เสีย  
แต่อาทิดนี้ไปงานแต่งเพื่อนนะจ๊ะ

เรามาหาตัวถ้วยโบว์ลิ่งกานดีก่า
โยนไปจิบเบียร์ ที่นี้โยนโค้งสบาย

โธ่ทีมที่คิดไว้หนีไปหมดแล้ว
ต้องตั้งจัยมากกว่าเดิมนะคับhccสงสัยจะม่ายหมูแล้ว
ผมก้จะตั้งจัยแระเตรียมพร้อมมากกว่าทุกรายการคับ

ไปอยากไปไหนก็ไป เชิญจร้า
จะเอายังงัยก็ม่ายเอาซักอย่าง
ปวดจัย ต่อไปก็ม่ายต้องเกรงจัยกันเเล่ว
เเร้วตกลงยังรักซิตี้กันอยู่รึป่าว
ขอเสียงคนรักซิตี้หน่อย. ฮิ้วววววววววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host