"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตารางแข่งขันศึกสี่(เศร้า)เส้านะคับ
คู่ที่1ยาริส-ศาลเ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 3/9/2010 22:06

อ้อ!ลืมไปทางเจ้าภาพเค้าจำกัดผู้เล่นไว้ที่ทีมล่ะ12คน
เพื่อไม่ให้มีการได้เปรียบกันจ้า(น่าจะม่ายจำกัดเนอะเพราะสมาชิกเราเยอะ)
ครอบครัวซิตี้ยิ่งใหญ่จิงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมฝาก pok มานะครับ  HCC สู้ๆๆๆ แชมป์ๆๆๆๆ ...
pey17 โพสต์เมื่อ 3/9/2010 18:56

โห!เทพท่าทรายม่ายมาน่าเสียดาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพื่อนเทลมีนะ1ชุดจัดไป

เก้คร้าบ..พี่ว่าสนามเดิมที่ดอนเมืองก้โอเคแร้วนะคับ
คุ้นเคยด้วยของกินก้มี สะนามสะพานแดงพี่ว่าไม่เวิร์คนา

อาทิดนี้ท่าทรายตกลงไปช่ายป่ะพี่แมนก้อนัดกินโออิชิกันม่ายช่ายหรอจ๊ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/9/2010 20:34 โดย pop_eye

ขอเปนพวกหนมปังจิ้มนมรึช็อกโกแลตได้มั๊ย
ของเพิ่มพลังเรยนะนั่นอ่ะ
เพิ่มน้ำหนักด้วย

ผมลาพักร้อนสองอาทิดครับเจอกัน26เรยนะคับ

พี่แมน ผม เฮียเว้ง เบียร์ ติ นัท เป้ พี่เทล พี่เอก พี่ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 15/9/2010 16:06

คัยจะไปเล่นทีมอื่นลองถามคาสโนว่าฆ่าไม่ตายดูมั๊ย
สงสัยมันอยากโดนทิป

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/9/2010 19:53 โดย iJaDe

ถ้าบอกแล้วผ ...
iJaDe โพสต์เมื่อ 16/9/2010 19:32

แหล่มคับ

เก้...อยากได้ลูกหมา..ฮือๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host