"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วี๊ด..วิววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้า...เสาร์23นี้ไม่ว่างอ่ะ อดไปซ้อมเลยย
ปล.อาทิด24ม่ายด้ายหรอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปไป จะได้ไปดื่ม.... เฮ้ย!คุยกันบ้าง

ป๊อปว่าตั่งแต่ กพ.น่าจะเริ่มซ้อมทุกสัปดานะคับ
เพื่อความเข้าใจกันในทีมว่าคัยเล่นแบบไหน

แก้ไขล่าสุด pop_eye เมื่อ 19/1/2010 13:58

ถ้าเรื่องหาทีมเผาเครื่อง
ป๊อปพอจะติดต่อทีม yaris กับ civic fd ด้ายนา
จะสนจัยกันมั๊ยล่ะ
ว่าแต่ทีมเราว่างกันป่าวเนี่ย ?

สรุป ยกเลิกการซ้อมประจำเดือน มค. นะครับ ขอเป็นเดือน กพ. นี้ และขอเสนอเลยว่า
เป็นวันอาทิตย์ที่ 6 หรือ 13 กรุณ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 19/1/2010 13:43

อยากซ้อมทั้งสองวันเลยจร้า
วันเสาร์ที่6หรืออาทิดที่7ก้อด้ายคับ
แต่สัปดาห์ถัดมาขอเปนวันอาทิดที่14นะคับ
พุธถึงเสาร์ไปแข่งบาสที่หาดใหญ่คับ

เฮ้อ!ท้อใจออกกำลังแถมอดข้าวแทบตาย
ทำมัยไม่ผอมซะทีเฟ้ย     (นอกเรื่องนิดนึงนะ)

สรุป ยกเลิกการซ้อมประจำเดือน มค. นะครับ

ขอเป็นเดือน กพ. นี้ และขอเสนอเลยว่า
เป็นวันอาทิตย์ที่ 7 หรือ 14 กรุ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 19/1/2010 13:43

พี่แมนคับ แต่วันอาทิดที่7เราต้องส่งหลักฐานแล้วไม่ช่ายรึพี่

มีตติ้งวันที่30ว่าจะไปด้วยนา อิ อิ ใกล้บ้าน
เก็บค่าเข้าหัวละ250บาท
มีจับหางเลขรับของรางวัลด้วย
แต่อยากรอเข้าไปพร้อมๆกันอ่ะ    มันเขิลล

จัดปายยาวยาวววว

เอ้า! ฟิตกานยาง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host