"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ เป็นสมาชิก HCC อยู่นานแล้วครับ ไม่เคยได้เข้าห้องคนอยุธยาเลย ส่วนใหญ่จะไปดูห้องปัญหารถ กับ D.I.Y. ตลอดครับ ยังไงก็ขอฝากตัวด้วย บางคนอาจเคยเห็นรถผมแล้วมั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลืมแนะนำตัวเอง ผมชื่อ ขุน ครับ ทำงานอยู่โรงงานในสวนอุตสาหกรรมโรจนะ พอดีวันนี้เพิ่งไปเปลี่ยนแมกซ์มาครับ ทำให้รถดูดีขึ้นมาหน่อยเลยถ่ายรูปไว้ครับ

ร้านโรจนะออโต้ไทร์ คงคุ้นหูคุ้นตานะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมืองอุตสาหรรม คนอยุธยาน้อยมั้งครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ ใส่ล้อเหมือนกันเลย

เค้าว่า ใครใ ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 29/8/2011 16:17

จ้องลายนี้มานานแรมปีครับ เห็นว่าแมกซ์ของ Lenso นั้น ดีไซด์สวยดี

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/9/2011 22:11 โดย Spark02

ช่วงนี้ฝนตกมากครับ บ้านน้ำก็ท่วม ไม่มีเวลาล้างรถเลย เลิกงานก็ดึก ลำบากมาก เลยคิดอยากจะนอนในรถ
ไม่ทราบว่าสมาชิกคลับท่านใด มีไอเดียในการจัดที่นอนในรถรุ่น City ของเราให้นอนสบาย นอกจากปรับเอนเบาะเยอะ ๆ บ้างครับ

เบาะหลังลองนอนดูแล้วครับ มันต้องงอขานอน 6 ชม. เมื่อยแน่ ๆ
คิดว่าปีหน้าต้องแปลงเบาะพิเศษข้างคนขับให้เป็นเบาะเรียบต่อกับเบาะหลัังนอนยาวได้

กำลังมองหา Bass Box มือ 2 จากคนอยุธยาด้วยกันครับ
อยากได้ 10" Prism SEW-100R ครับ จะมีใครขายไหมน้อ?

มีไรกันคับ บอกกันม่างดิ
แต่ตอนนี้บอกได้คำเดียวว ...
dida โพสต์เมื่อ 14/3/2012 08:40

กำลังมองหา bass box 8 - 10 นิ้ว อยู่ครับ ว่าจะเอาของ Prism หรือ NXS แต่มีงบแค่ 7000 เลยอยากจะหาของมือ 2 ดู ถ้าหาไม่ได้ เสาร์นี้ก็ว่าจะไปร้านศิริเกียรติ์แล้วครับ ได้แค่ Performance 8" ราคา 6200

ดีครับ.....
สนใจ Sub Box 10" ม่างมั้ยล่ะครับมีแอมป์ในตัว ...
dida โพสต์เมื่อ 15/3/2012 19:35

ขอบคุณที่แนะนำครับ ว่าง ๆ จะติดต่อไปสอบถามรายละเอียดนะครับ

ดีครับ.....
สนใจ Sub Box 10" ม่างมั้ยล่ะครับมีแอมป์ในตัว ...
dida โพสต์เมื่อ 15/3/2012 19:35

ผมโทรไป 2 รอบ ลุงต้นไม่รับอ่ะครับ พรุ่งนี้วันเสาร์แล้ว ผมว่าจะไปร้านศิริเกียรติแต่เช้าเลย งั้นผมเล่นของใหม่แล้วกันนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host