"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดือนหน้าไปเที่ยวกันไหมคับพี่น้องชาวลพรี
พอดีเห็นพี่อ๊อดระรีบอกว่าจะมีการไปเที่ยวกัน
เห็นลุงเขาว่ามาอย่างนั้น
ถึงอย่างไรรอการประสานอีกทีนะคับ
เดี๋ยวจะแจ้งข่างอีกทีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงียบโว้ย!!!พี่น้องHCCลพรี
เหงาด้วยกินเหล้าปั่นกันดีกว่านะพี่แจ๊ค
เดี๋ยวจะไปเยือนถึงร้านเลย
จัดไปๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดสอบเหมือนกันคับ
เอาไว้โอกาศหน้าแล้วกันคับ
อยากเจอคุณเจี๊ยบจังเลยจะได้คุยกันหน่อย
ไม่รู้จะสะดวกหรือเปล่าคับ

ธรรมดาครับลุง
เข้าพรรษางดเข้าเว็บมั้งครับ

ลุงอ๊อดครับมีสติ๊กเกอร์คลับไหมครับ
พอดีน้องเข้าอยากได้

น้องไม่อยู่หน่อยคุยกันมันเลยนะ
ว่างคับ..ไปด้วยเซ็งเหมือนกันคับ
วันไหนว่าไป

ได้ครับคุณเจี๊ยบถ้ามีงานเดี๋ยวจะติดต่อไปครับ
ไม่เคยไปครับเคยแต่ได้ยินรุ่นพี่เล่าให้ฟังเหมือนกันคับ

ช่วงนี้เซ็งๆเหมือนกันครับแต่ไปไหนไม่ได้ครับ
เตรียมตัวฝึก RDF ครับ คงจะเป็นหลังจากฝึกเสร็จละครับ
และที่สำคัญช่วงนี้หน้าฝนด้วยครับไปไหนไม่ค่อยจะสะดวก

ลุงอ็อด!!ทำยังไงหน้าถึงได้เหมือนตัวเองจัง

สวัดดีครับพี่น้อง

ผมกลับมาแล้วครับพี่น้อง

คิดถึงจังเลย

พอจะขาวหน่อยก็ตากแดดอีก

หมดหล่อเลย!!!วัยรุ่นเซ็ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host