"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีใครจะไปไหมคับโซนลพรีคับ
ตอนนี้มี 2 คนแล้วคับ
ผมกับน้องเอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่สืบผมไปถามราคาเสื้อให้แล้ว
ราคาทั้งชุดมันประมาณ 1300-1500
ลายใหม่ของไอ้กันเลยนะคับ
ไม่รู้ว่าได้ยัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ต้น เสื้อรัยขอดูหน่อยดิ
วันก่อนสั่งเสื้อยืดสีเขียว มา 3 ตัว 400
ผมเลือกขนาด L ปรากฏว่า ใหญ่มากกกก
เดี๋ย ...
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 19/2/2010 22:37

ชุดพรางคับพี่สืบเขาอยากได้ไปใส่เล่น BBGAN คับ

พี่น้องชาวลพบุรีคับ

ไปเที่ยวขึ้นเขาวงพระจันทร์กันไหมคับ

ผมว่าจะไป 28 ก.พ. นี้คับ

มีใครจะไปบ้างไหมคับ  แล้วค่อยเจอกันคับ

เดี๋ยวจะแวะไปหาพี่แจ๊คด้วยคับว่างไหมคับ

ลุงอ๊อดๆๆๆ.. เมื่อไหร่จะจัดมิตติ้งลพบุรีบ้าง..ค๊า
ต้นฉบับโพสโดย เอแคร เมื่อ 24/2/2010 12:08

ชื่อไรคับ
ผมต้นลพรีคับ
มีเบอร์ติดต่อไหมคับ
จะได้นัดเจอกันโซนลพรีของเราคับ

โซนลพรีคับมีใครจะไปทำบุญกับคลับของเราไหมคับ
ที่ฉะเชิงเทรานะคับผมจะได้ฝากตังไปทำบุญคับ
รายงานตัวด้วยนะคับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยปิดเทอมด้วยวุ่นตลอดทุกวัน
ต้นฉบับโพสโดย JPG_JACK เมื่อ 17/3/2010 14:27

พี่แจ๊ควันอาทิตย์ว่างไหมคิดถึงว่าจะแวะไปเล่นด้วย

วันนี้มาเยือนลพบุรีครับ...ใครว่างๆพาผมไปทานข้าวหน่อยเด้อ
081-6111516   จารย์เกตุครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย tk_gate เมื่อ 25/3/2010 16:15

มากี่วันคับ
จะกลับวันไหน
พรุ่งนี้ได้ไหมคับ
ตังออกพอดี
ต้นคับ 083-3288980

ต้น ช่วงนี้ผมยังไม่ว่างเลยกำลังจะเพิ่มเครื่อง และกำลังจะติด NGV ด้วย เลยไม่ค่อยว่างนะครับแต่ช่วง หลัง 2ทุ ...
ต้นฉบับโพสโดย JPG_JACK เมื่อ 4/4/2010 15:57

โทษทีคับพี่พอดีโทรศัพท์มันไม่ค่อยจะดีเมาค้างนะคับ
ถ้าว่างๆจะไปเล่นด้วยแน่ๆคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host