"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เหมือนกันคับ
ผมต้นเองคับ สมัครใหม่อีกแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ ไปเยือนหระรีกันไหม
เห็นเขาว่า 29 ธ.ค.นี้นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote]

29นี้มีไรเเหรอต้น...

โทษที่คับเข้าใจผิดคับ
ไปอ่านเจอกระทู้เก่าตั้งแต่ปีก่อน
ทีนัดเจอกันที่ปั๊ม ปตท.

แต่ว่าไปแล้วก็ดีนะ
หาวันดีๆเจอกันดีกว่าไหมก่อนปีไหม่

หายไปไหนกันหมดคับบบบบบ

เอคงไม่ต้องแล้วละไฟชีนอนนะ
เพราะไฟพี่ติดแล้ว 100 เดียวเอง

มีใครอยู่ไหม
หายไปไหนกันหมด

หวัดดีน้าต้นช่วงนี้เบื่อๆเลยออกตกปลาไม่ค่อยได้เข้ามาดูแล้วเมือ่ไหร่ลพรีจะจัดนอกรอบหละ ...
ต้นฉบับโพสโดย aod08 เมื่อ 23/12/2009 10:31

จัดอยู่ทุกวัน วันละเบน
จัดอยู่คนเดียวทุกวันเลยน้าอ็อด

ผมว่าจะไปนั่งเล่นอ่างซับเหล็ก
มีใครจะไปด้วยไหมคับ

พีต้น ๆๆๆๆๆๆ จัดนอกรอบ ลพรี ซักทีดีป่าวววววววววว

ผมว่าดีนะ เพราะจาได้รู้จักกัน ๆๆๆๆๆ

อิอิ  เอาไงโทรมาบอก ...
ต้นฉบับโพสโดย CitYCluB_A เมื่อ 24/12/2009 11:44

เอาดิ
ว่าแต่เราจะรวมกันได้กี่คน
เห็นมีแต่เราสองคนเองนะเนี้ย

พี่น้อง HCC ลพรีคับ
ใครจะนอกรอบบ้างรายงานตัวหน่อยคับ
ผมว่าวันเสาร์ 26 ธ.ค.นี้เลยดีไหมก่อนปี่ใหม่
ที่อ่างซับเหล็กคับมีรีสอดเปิดใหม่น่าน้งเล่นนะคับ
ตกปลา กินเหล้า มีเครื่องเล่นด้วย
ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host