"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปรับแบบไหนดีครับ แบบ 2  ชั่วโมงไหม ลุง ++
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 31/5/2010 14:33

ด้วยๆ
หนูออด ขอ 2
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

2 คน หรือ 2 นาที ครับ   ........ เค้าล้อเล่นน้า
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 1/6/2010 13:14

พี่ต้นมีเรื่องแล้ว
มีคนแชวผมลุง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับเอาน่าครับ ต้องสะเดาห์เคราะ แล้วครับ วันศุกร์นี้สักโหน่ยไหมคับ

เป็นไรบ้างไหมครับ ตัวคนขับง่ ...
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 1/6/2010 16:53

ใช่คับ
ผมดูแล้ววันศุกร์
เป็นวันดี
กินเหล้าแล้วจะมีความสุขคับ

พี่ dog ที่บ้านไงลุง จอดที่ไหนมัดไว้เลย
ขโมยมาเดี๋ยวพี่ dog จัดให้
อิอิ ล้อเล่นนะ ถ่านรีโมทหมดหรือเปล่าลุง ...
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 2/6/2010 12:11

ลุงหายไปนานเลยนะ
ไม่คิดถึงเค้าบ้างเหรอ

ประกาศ
ขอเชิญสมาชิกทั้งเก่าและใหม่
วันศุกร์นี้คับ ที่หน้าอาชีวะ
พบปะสังสรรคคับ แลกเปลี่ยนประสบการณ์
มีปัญหา+อาไหล่แต่งCity ขอเชิญคับ
หนุกหนานคับ เป็นกันเองแบบพี่น้อง
(ท้องชนหลัง)ล้อเล่นคับ
ขอเชิญนะคับพี่น้อง city club ชาวยุดยาทุกท่านคับ

ถูกครับ ก็เค้าตัดหน้าผมอ่ะ ดีน่ะหักหลบโดนข้างๆ ถ้าโดนข้างหน้าเจ็บหนักแน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 3/6/2010 16:31

แล้ววันศุกร์ลุงว่างปะละ
มายเจอกันนานเลย
คิดถึงงะ

ว่างๆ จะไปร่วมงานบ้างนะครับ.....

จากเด็กยุดยา เหมือนกัน...
ต้นฉบับโพสโดย pure2008 เมื่อ 3/6/2010 10:53

ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ
หน้า รร.อาชีวะนะคับ
ผมชื่อ น้องออดนะ
แล้วไงเจอกันคับ

หวัดดีตอนเช้าคับ
เย็นนี้มีคัยทานหมูย่างมั่งงะ
ยังไงบอกด้วยเด้อหลังไมล์

แล้วยังไงเจอกันเย็นนี้คับพี่น้อง

ต้นกล้าที่รอจะลงมี

1. ผักหวาน
2. ทับทิม
3. มะขามเทศ
4. ลำใย
อื่นจำไม่ได้ แบบว่าสวนผสมผสาน อัดใว้ให้ได้ในพื้นท ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 4/6/2010 13:02

ผมช่วยไหมลุง
แต่ปลูกเป็นแต่ต้นรักนะ

ไปดิอยากเมา
ต้นฉบับโพสโดย suk26 เมื่อ 4/6/2010 15:01

จัดไปคับพี่น้อง
เย็นนี้นะคับ
ที่หน้า รร.อาชีวะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host