"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีตอนเช้าคร้าบพี่น้อง
ชำบายดีกันไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อไหร่ผมจะได้นั่งวีออสอ่ะ บอกให้มาหา
ดันควบเจ้า ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 24/8/2010 10:11

หอมทีก่อนดิแล้วจาให้ขึ้น 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดียามเช้าฮับ ชาวอโยธยา ศรีรามเทพนคร ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 25/8/2010 08:27

หวัดดีด้วยคนคับ
คิดถึงทุกคนจัง

หวัดดีครับทุกคน.......
ฝนตกทุกวันเลย ระวังสุขภาพกันนะค ...
dida โพสต์เมื่อ 26/8/2010 10:09

ลุงอย่าแก้ผ้าบ่อยจิ
เป็นหวัดเลยเห็นไหม

เจอแล้วจะทักครับถ้าเจอผมก็ทักด้วยนะครับ
ผมอยู่ซอย4/2 ...
hero6272 โพสต์เมื่อ 2/9/2010 08:50

ดีคับ
ผมชื่อน้องออดสุดหล่อคับ
ยินดีที่ได้รู้จักคับ

ดีคร้า...บ พี่น้อ....ง
ศุกร์หน้ามิ้สติ้งกันดีไหมคับพี่น้อ.......ง
หาอะไรทานกั......น
เงียบเหงามานา.....น
ศุกร์หน้านะคับพี่น้อ......ง
เห็นลุงต้นบอกว่าคัยไม่มาจะจับทำเมียให้หมดเล.....ย
ขอเชิญนะคั.......บ
ทั้งเก่าและใหม่ทุกท่านคั...........บ
หนุกหนานคั.........บ
(ปล.คัยมาเห็นลุงต้นบอกว่าจะให้คนละ 200 ฮิๆ)

เรียนพี่น้อง   ศุกร์นี้ไปบ้านตาออดกันไหมครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 7/9/2010 16:30

บ้านตาออดเนี้ยอยู่ที่ไหนงะคับ

ดีคร้าบพี่น้อง cityclub
ศุกร์นี้มิ้ตติ้งนะคร้าบพี่น้อง
สถานที่น่าจะนัดรวมกันก่อนที่หน้า รร.อาชีวะ นะคับ
ยังไงเดี่ยวรอจารย์ เต้ กะ ลุงต้นมา ตอบอีกทีคับ

งอนนนนนนนน....................
GT_racing โพสต์เมื่อ 9/9/2010 12:17

โอ๋ๆ อย่างอนเค้านะ
เดี่ยวให้หอมทีนึง

สวัสดี ครับบ พี่น้อง  ครับแผนที่ อยู่ที่หน้า 1 ของเวบบ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 9/9/2010 18:35

โทรจีบได้ไหมละ
พ่อหนุ่ม...เฮอๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host