"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีคร้าบพี่น้อง
ทำงานอีกแล้ว
มีคัยสนใจรับเลี้ยงหนูมั่งงะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัย ลุง ๆๆ งานเข้ากันหมด  คิคิ .....
bana123 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 14:55

ดียามเย็นครับลุง
ศุกร์นี้แวะปะเนี้ย
เดี่ยวเลี้ยงแป๊บขวดใหญ่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งง ชุดใหญ่
bana123 โพสต์เมื่อ 29/6/2010 21:58

พี่แกมาตามหา ไมเคิล งะลุง

หวัดดีพี่ออด เมื่อวานเหมือนจาเห็นรถพี่ไปแถวภาชีป่า ...
suk26 โพสต์เมื่อ 30/6/2010 15:02

น่าจะใช่ครับ
เพราะเค้าวิ่งภาชี+หระรีงะคับ
มายใช้รถผมแล้วนะ
อย่าไปทักละ
เดี่ยวหน้าแตกนะ

หวัดดีตอนเช้าครับพี่น้อง

สวัสดี ครับพี่เด๊วว่างๆ ผมไปหานะครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 2/7/2010 15:40

ดีคร้าบทุกท่าน
คิดถึงทุกคนจัง
ปล.ขอบคุณลุงต้นหลายๆ
เอาไว้จะให้หอมทีนึ่งนะ

หวาดดีฮับ ว่าแต่ลุงข้างบนอ่ะ
อาราย คือ สองชั่วโมง อย ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:06

อาไร อาไร 2 ช.ม งะ

มายเจอกันนาน
ศุกร์นี้มิ้ตติ้งหน่อยไหม

ใครผ่านบ้านป๋ม แวะรับด้วยเน้อ น้องตี้พักยาวววว

ปล. ...
GT_racing โพสต์เมื่อ 7/7/2010 17:05

เดี่ยวไปรับคับ
แต่กลับเองนะ
ถ้ากลับไม่ได้ไอ้เฉื่อยกาลังหาเพื่อนอยู่งะ

วิ่งแถวบางปะหันนี่เอง ^^  ไว้มีโอกาสจะไปแจมนะคร๊า^^ แห ...
minibaybay โพสต์เมื่อ 8/7/2010 15:42

ดีคร้าบ
ผมน้องออดนะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host