"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หนาวจังเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปเที่ยวสวนผึ้งมา เอารูปมาฝาก จากกล้อง Iphone ง่าวๆ นะ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จารย์โคดเท่อ่า
aeintro โพสต์เมื่อ 15/1/2011 13:41

จริงๆเหรอ?? เขินนะยะ

อย่าบอกว่า แอบหลงรักผมนะ
bronzesun โพสต์เมื่อ 15/1/2011 18:10

ว้ายยย อ่อย ไปเรื่อย ตานี่ เจอ ผู้ชาย หล่ะเป็นทอดสะพาน เห้อ

เซง เบื่อ รถ ไม่ แรง โดน พอเซ่ แซง เฮ้อ  ...
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 15/1/2011 15:06

รถชน หมา มาก็งี้หล่ะ เห้อ

ถึงผมไม่หล่อ แต่ผมก็เลือกนะครับ คุณเก๋ย์ยยยยย ...
peaker โพสต์เมื่อ 15/1/2011 23:14

เลือกที่จะเป็นเกย์

ง่ะ อุสานิ่งๆ ให้ลืม 5555 พอดีสองวันนี้กินยันเช้าเ ...
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 16/1/2011 19:00

ให้เค้าจริงๆเหรอ???

ผมไม่ได้อยากเป็นเกย์นะคร้าบ ไม่เชื่อก็หันก้นมา ...
peaker โพสต์เมื่อ 16/1/2011 16:54

ถามจริงๆ เอาจริงเหรอ??? ป้ายหน้าได้มะ แถวนี้

เคลียร์กับที่บ้านก่อนล่ะกันพี่
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 17/1/2011 09:37

บ้านพี่เกย์ เหรอ?? ไม่ไปหรอก ครั้งที่แล้ว ก็หลอกไปทีหนึ่ง ดีนะไหวตัวทัน

กะว่าหลอกจารย์ ไปกระทืบ ซะหน่อยย ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 18/1/2011 08:08

นั่นไง เผย นิสัยแล้ว  เห็นว่า เรารู้เรื่องว่า เค้าเป็นเกย์ เค้าก็จะทำร้ายเราอ่ะ คิดดู ดิ๊ ท่านผู้ชม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host