"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รอชม
bronzesun โพสต์เมื่อ 20/12/2010 10:15

รอ ดูด  เอ้ย รอ ดู  เอ้ย รอ ชิม เอ้ย รอ ชม เอ้ย ถูกแว้ววววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ เมื่อวานถ้าเกิด ...
aeintro โพสต์เมื่อ 20/12/2010 20:52

จริงๆเหรอ???
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทษนะครับ แล้ววันที่26นี้ผมอยากไปด้วยต้องทำไงครับ ...
akezakub โพสต์เมื่อ 20/12/2010 21:32

แค่ลงชื่อ ว่าจะไปครับ ไม่ยากๆ จากสายสองไป ไม่ไกลครับ ผมอยู่เดอะมอลล์ใกล้ๆกัน แฟนผมอยู่ตลาดสายสอง ครับ ฮ่าๆๆ ว่างๆคุยกันได้นะ

คุณเอกมาได้เลยครับ ร้านร่มไม้ริมนา สาย 5 ห้องรักดิน ป ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 21/12/2010 08:34

แหม เห็นหนุ่มๆ หน้า ใหม่ๆ รีบให้เบอร์เลยนะ ระวังเหอะ พี่เก๋ มาเห็น แย่งกันอีก

พี่เอ พี่หยัดไปกินข้าวกัน อาจารย์เลี้ยง วันที่ 26 นี้ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 21/12/2010 13:48

เลี้ยง น้ำแข็ง สองแก้ว ได้ป่ะ แหะๆ

พี่ยังไม่ตอบผมเลย อิอิ
akezakub โพสต์เมื่อ 21/12/2010 20:17

ให้เค้าตอบอะไรหล่ะ ตะเอง เดี๋ยวพี่โก๋ กับ พี่เก๋ เค้าจะงอน เอานะ อุตส่าห์ แจกเบอร์ไปแล้ววว

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้กินเลี้ยงนะครับพี่น ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 22/12/2010 08:39

อยากกินอย่างอื่น อ่ะ มีไหม

ตอบกลับ  kolangcom26

ขอบคุณครับ แล้วถ้าผมจะไปนี่ก็สามา ...
thegang โพสต์เมื่อ 23/12/2010 10:10

บ่อ เป็นหยังครับ คนที่คุยกับพี่ อ่ะ บ้านเค้าอยู่ อุดร เค้ายัง มา กล้อมแกล้ม กับ ฝั่งธนฯ เลยครับ ฮ่าๆ
ส่วนคนชื่อ เกย์ อะไรเนี่ย อยู่ แถวๆ ปอยเปรต นู้นนน หน่ะ ขับรถไปกลับ คือ เค้าหากินกับ ผู้ชายแถวนั้นหมดแล้ว
รู้ไส้รู้พุงกัน เค้าอาย เลยมาหากินฝั่งนี้ครับ  พี่มา แค่ระวังก้น ไว้ให้ดีแค่นั้น  ฮ่าๆๆ

แซวๆๆ

ถ้าไม่สะดวก พี่เก๋จะไปรับเองครับ ...
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 23/12/2010 12:21

อันนี้ ควรใช้วิจารญาณ ให้ดี เลยถ้าจะเลือกข้อนี้ ระวังท้าย ให้ดีเน้อ  ว้ายยย น่ากลัว ฟิ้ววววววววววววววววววววววววววววววว

ไม่มีค่อยมีใคร ตีกันหรอก นอกจาก พี่โก๋ กับ พี่เก๋  เค้า แย่งผู้ชาย กันอ่ะ

ฟิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host