"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นาตาลี น่ารัก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกคำอวยพรนะครับ แล้วเจอกันเมื่อไหร่จะเลี้ยง ...
katai-kapong โพสต์เมื่อ 12/7/2010 21:25

นาตาชา ไหน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปลี่ยนวิถีไหน คนนี้ป่ะ

เปลี่ยนวิถีไหน คนนี้ป่ะ

ทักทายไมเคิ้ลเหรอ????

ปั๊ม ไหน ครับ

กลับมาทำไม ฉันลืมเธอไปหมดแล้ว

ต้องการเลือดกรุ๊ป AB Negative ครับช่วยคนที่โรงงานจะผ่าตัดครับผม
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 14/7/2010 07:42

ผมโอ เนกาทีฟ ครับ แต่ ผมเพิ่งผ่าตัดไป ไม่กี่วันนี่เอง ให้ไม่ได้ กราบขอโทษด้วยนะครับ

"ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม  แต่มันก็ดีที่อย่างน้อย  ได้จดจำว่าครั้งนึงเคยก้าวไป
แค่คนที่เชื่อในความฝันจะเหน็ดจะเหนื่อยก็ยังต้องเดินต่อไป"

ปล.เมื่อก่อนฟัง ...ความเชื่อ... ไม่ค่อยอิน แต่เด๋วนี้...รู้สึกว่าโดนใจมาก
สำหรับคนที่ ค้นหาตัวเองเจอและกำลังทำตามความฝันที่ตัวเองต้องการ เปิดดังๆฟังตอนกลับบ้านได้อารมณ์เจงๆ

ฝันดีครับพี่น้อง บุญรักษา(ไม่เกี่ยวกับกับแฟนเฮียเก๋นะ..คุริคุริ)
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 14/7/2010 17:07

เอาตัวไปเก็บไว้ในตู้ไหนเหรอ?? ถึงหาไม่เจอ
หรือว่า ใน หีบ หว่า??? พยายามเข้าพี่ เป็นกำลังใจให้นะครับ
หาตัวให้เจอ ก่อนที่ตัวจะไปหลอกหลอนชาวบ้าน  ผีหัวขาด

บุญรักษา ครับ  กำลังรักษางูสวัส
bronzesun โพสต์เมื่อ 15/7/2010 09:11

ไม่เคยได้ยิน งูสวัส รู้แต่ สุขสวัสดิ์ แถวๆ บางประกอก อ่ะ แล้วก็ นามสกุล จารุณี ด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host