"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมคิดว่าไปได้ครับลุงก่อนหน้าวันนั้นหาเวลาชนแก้วกันก่อนไหม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดแก๊สมาแล้วหรอแจ๊ค เป็นไงบ้าง สบายเลยดิ ...
P@@M_ALL-WISE โพสต์เมื่อ 19/9/2010 01:13

จัดมาแล้วติดตัว Europegas มา+ ถังโดนัท 51  ตอนนี้ไปจูน 4000โลแล้วอิอิวิ่งกระจาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับโบว์ ผมชื่อแจ็กครับ อยู่เสาธงเขาพระงาม

ไปไหนไปกันเพิ่งกลับมาจากหัวหินวันนี้เองไป 2 วันขับรถเหนื่อยมากและยังเจอคนในคลับด้วยเขาอยู่ที่หัวหิน หากันอีก 555

คุณแจ็คมาก่อนใครเลยนะ
dody_zx โพสต์เมื่อ 1/10/2010 16:49

พลาดไม่ได้เลยงานนี้อย่าพลาดละ

อยู่สิงห์บุรีค่ะ
มะปรางค่ะ
Maprangthip โพสต์เมื่อ 10/12/2010 18:35

ผมแจ็กลพบุรีครับ ยินดีที่ได้รู้จักคนน่ารัก

เคลียงานแล้วนัดเจอกันเลย....เสนอวันกันมาเลยครับจะเอา ...
aod08 โพสต์เมื่อ 13/12/2010 15:42

ดีครับ ผมว่างแล้วช่วงนี้กลับมาแล้ว

เย้ยลุงแจ๊ค โผล่แร้วววหรา 5555 ผมจำ id ลุงมะด้าย 55 ...
CitYCluB_A โพสต์เมื่อ 17/12/2010 09:35

เห้ยทำไมถึงเรียกอย่างนี้ละ เรียกพี่ก็ได้ยังไม่แก่เลย 555

ช่วงนี้เหงาๆๆ

โห้ ๆ พี่แจ็คยังมีหงาอิกหรอ เหนสาว ๆ ล้อมรอบกายเพ ...
CitYCluB_A โพสต์เมื่อ 25/12/2010 20:08

โหเห็นได้ไงเนี้ยอุส่าแอบๆแล้วนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host