"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
5555+ ระวังตัวอยู่ตลอด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คิดว่าว่างครับ แต่ช่วงนี้ไม่ว่างเลยเฝ้าร้านคนเดี๋ยว 2 ห้องเลย นักมาก วันอังคารผมก็ว่างเหมือนเดิมละ หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด JPG_JACK เมื่อ 22/2/2010 17:13

จะไปเขาพระจันทร์ วันไหนหลอครับ ผ่านร้านผมพอดีเลยตลาดเสาธง  ไปทางโคกสำโรงครับ
อ่อ คุณสืบไปโหลดรถแบบไหมมานะผมกำลังมีปัญหานิดกันเลยโหลดไม่ลงตัวสักที

วันนี้ตอนเที่ยงผมเจอรถ city zx สีดำ ติดสติกเกอร์คลับด้วยมาจากหน้า รร ระโว้ไปทางเอรวรรณตามรถผมมารถใครครับรางานตัวด้วยครับ ว่างๆๆหาเวลานั่งกินข้าวกันครับ

คุณสืบถ้าว่างๆๆ โทรหาผมหน่อยจะถามเรื่องโหลดนะครับผมโหลดไปแล้วมีปัญหาอยู่ เบอร์ผม 0899924191

ถ้าจะไห้ผมโทรไปก็ pm เบอร์ไห้ผมทีจะถามเรื่องร้านที่ทำโช๊คที่ สระบุรีด้วยว่าทำดีไหมทำดีไหม

คุณแจ็คเป็นไงครับไปทำโช๊คมายั
ต้นฉบับโพสโดย dody_zx เมื่อ 27/2/2010 17:29

ไปร้านโชค แก่งคอยมา เขาบอกว่าเป็นที่สปิงผมก็เลยไปร้านออโต้ทายที่ใส่สปิงตรวจดู เขาก็บอกอีกว่าน่าจะเป็นที่โชค เลยเอาสปิงขวาไปใส่ทางซ้ายสลับกัน (รถผมขี่ไปไกลๆแล้วหลังขวามันเอียงมากกินซุ้มเยอะ) ลองขับดูก่อนนะ

แจ๊คครับไปทำช่วงล่างมายัง รายงานผลด้วยเด้อ...รอฟังอยู่
ต้นฉบับโพสโดย P@@M_ALL-WISE เมื่อ 14/3/2010 00:23

ไปอัดโชคมาไห้หนืดขึ้นผมว่าดีกว่าเดิมเยอะ แต่ยังไม่ลองนั่ง4-5 คนแล้ววิ่งไป100โล+ ถึงจะรู้

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยปิดเทอมด้วยวุ่นตลอดทุกวัน

ทำที่ร้านไหนมาครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
ต้นฉบับโพสโดย dody_zx เมื่อ 28/3/2010 08:16

ผมไปทำที่ร้าน วิชาญโช้คอัป แก่งคอยครับ ทำคู่หลังมา 600 บาทครับ

ต้น ช่วงนี้ผมยังไม่ว่างเลยกำลังจะเพิ่มเครื่อง และกำลังจะติด NGV ด้วย เลยไม่ค่อยว่างนะครับแต่ช่วง หลัง 2ทุ่มน่าจะว่างนะวันไหนก็ได้ไปนั่งหาไรกินเล่นกันครับ แล้วเอ ละว่างมั่งไหมโทรไปไม่มีใครรับสายผมเลย ทั้ง เอ ต้น และ สืบ    ง่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host