"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้ไม่ทันอ่าจ่ะ  แต่วันอาทิตทันน้า...อิอิ

ชิมแล้วอร่อยบอกต่อๆ ๆ กันไป อิอิ

หาเงินส่งค่างวดรถเร็วจ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 2/4/2010 13:33
เอาหมูนะจะ มายกินเนื้อ ถ้าอร่อยจะบอกต่อให้5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมอาจจะขอถอนตัวนะคราบ ตอนนี้ปวดหลังมาก แค่เดิน ก็ปวดแล้ว แต่ถ้าตื่นเช้ามาหาย ผมขอติดรถเฮียไปอีก 1 วันนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 2/4/2010 21:32

เที่ยงตรงครับ ที่เก่าเหมือนเดิมอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้ว่างแล้ว ไปด้วยนะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 2/4/2010 18:25

ด๋ายยยเลย เฮียเจ็บนี้ว  รีบไปตืบเฮียเลย[เฮียศักดิ์นะ]มายช่ายเฮียเว้ง อิอิ

takechi สู้ๆ แมทนี้ชัยชนะอยู่กับมือแล้ว [จะบีบก็ตายจะคายก็รอด] แมทที่แล้วเราคาย ....เลยรอด อิอิ แมทนี้บีบให้เขียวเลยซิตี้5555

เล่นดีกันทุกคนครับ ความเข้าใจกัน รู้ทางกันของทีมเราเริ่มดีขึ้นเลื่อยๆ  สว ยังเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับสู้ๆ[ เทพป็อกยิงเยอะๆนะจ๊ะ] อิอิ แก้ตัวใหม่555

ขอบคุณรูปสวยๆ หล่อๆ จากขวัญใจกัปตันแมน เอื้อเฟือ อิอิ

นี่แค่ชนะแมทแรกยังไปฉลองกันถึงบางแสน
นี่ถ้าได้แชมสงสัยม่ายไปกินกันที่เชียงใหม่เลยหรอเนี่ย
จัดไปยาวยาว ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 4/4/2010 21:35

มายต้องถึงเชียงใหม่หรอก แค่เขาใหญ่ เมืองกาญ หัวหิน พิษณุโลก ก็พอแงวววว อิอิ [ลงตัวเมื่อไรบอก] เอาให้ถึงฝั่งนะจ๊ะ

สงกรานต์เที่ยวให้สนุกทุกคนนะครับ อิอิ สว คนเดิม

ป็อกจัดให้สิไปหนึ่งดอกงามๆนะ เด็กโควต้าเยอะ อิอิ

สวัสดีครับทุกท่าน
พอดีวันอังคารไปโยนบาสเล่นที่ TOT มา ขากลับเลยแวะกินข้าวร้าน "ครัวถั่วแระ"
เจอพี่ถั่วแระ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 7/4/2010 21:19

ใส่เสื้อสีเดียวกันเลย หล่อเมืยนๆกัน อิอิ [ร้านเขาอาย่อยเป่า]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host